Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali ya Basi la Tahmeed Mlandizi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Jan 22, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nipo safarini kwenda mlandizi,ila maeneo ya MADAFU basi la Tahmeed limepata ajali baada ya kugongana na toyota pickup,na semitrailer,
    trafiki ndo anachukua maelezo na kupimapima,hakuna mtu aliyekufa
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hizi ajali mwisho wake ni lini jamani?

    Unasikia kesho huku kesho kutwa kule!

    Mungu wangu! Kama kuna wenye majeraha ukawaguse na wapone mapema!
     
  3. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    duuu!! tumechoka sasa kusikia ajali, kila kukicha ajali ajali ajali jamani.....!
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hata hivo hayo mabasi ya tahmeed yanakimbia sanaaaaa
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    alhamdulillah si haba manake mara unasikia wamekufa...
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kilema nacho,?
     
  7. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    dah! Basi zangu enzi hizoo niko horohoro, chases na engine ni fuso, ua nissan ud,bodi imechongwa master hapo kenya mwendo wake usipime,mwarabu kashakula tambuu,pariki na kuberi plus mirungi imejaa mdomoni. Namshukuru Mungu kama wamesalimika watu.
     
  8. T

    TUMY JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwendo kasi umekuwa tatizo kwa mabsi mengi, na cha ajabu mara nyingi watu wakiwa ndani ya basi na likawa linakimbizwa vibaya sana huwa wanakaa kimya likipata ajali wakisalimika ndio wanaanza lawama dereva alikuwa anakimbiza sana mlimwambia hapa, ama oh tulimwambia ila hakutusikia kitu ambacho si sahihi hata kidogo abiria mna nguvu zaidi ya dereva kitendo cha yeye kuendesha gari hakimaanishi basi anaweza kufanya lolote atakalo.
    Nwatakia kheri hao waliopata ajali.
     
Loading...