Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aiseh, dunia ina mambo

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jul 7, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hii ndo shida ya kuwa na viongozi DHAIFU na wasiopenda hata kutafuta ushauri!
    Wamejidai kuandika kiswahili kumbe ndo wameleta viroja hapo kabisa... Yaani we acha tu; yaani hapo maaana yake hilo limejengwa na kumilikiwa na maiti....
    Futa haraka ujinga huo nafuu uandike. "MORTUARY" au ukipenda kiswahili "Chumba cha kuhifadhia maiti":israel:
     
  3. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kiswahili bwana!
     
Loading...