Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aina tatu za wanawake ambazo manamume hukolea nazo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ugaibuni, Jan 14, 2012.

  1. u

    ugaibuni Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [h=2]Aina tatu za wanawake ambazo manamume hukolea nazo[/h]
    Mimi sio mtaalamu kwa sana ila leo nitawaletea nini ninakijua nanyi mupate kuchangia

    [​IMG]Mwanamke mcheshi

    Mwanamke ambaye hupenda kutabasamu(mcheshi) humfanya mwanamme asisite kutaka kuongea naye au hata kutaka mahusiano zaidi. We fikiria wale akina dada ambao muda wote wao wameuchuna, kabla ya
    kwenda unafikiria uanzie wapi. Siku moja baada ya kazi tukawa katika majadiliano kuhusu masuala ya mahusiano. Binafsi nikataka kujua sababu ambayo inawafanya akina dada wengi weusi kuwa serious muda mwingi kitu kinachopelekea wanamme wengi weusi kuamua kutoka na akina dada weupe au wa kiasia kutokana na hurka yao ya kuwa wacheshi kwa wanamme. Yeye alijibu kwa kusema ukijichekesha kwa mwanamme mweusi inamaanisha unampa nafasi hivyo basi ni heri kuwa ngangari. Nimekuwa nikisoma sehemu nyingi mno wakisema wanawake weusi wana hurka ya kutokuwa na ucheshi kwa wanamme labda awe amevutiwa sana.Sijui munaonaje hili?



    [​IMG]Mwanawake msikivu.
    Amini usiamini, wanamume wengi hupenda wanawake wasikivu, sina maana mwanamke anatakiwa kumsikiliza na kumkubalia mwanamme kwa kila anachosema,la hasha. Nina maanisha pindi unapokuwa pamoja na mwanamme (mume,rafiki au hata mchumba) jaribu kumpa nafasi ya kuongea. Kuna siku nilikuwa naangalia kipindi kimoja cha kutafuta wachumba, Katika kipindi hicho mwanamme hupata nafasi ya kukutana na warembo watano, baada ya maongezi machache huchagua watatu ambao wataenda date kwa mida tofauti. Basi kidume kilikutana na mrembo mmoja ambaye muda wote alikuwa anamgonga maswali jamaa na kumfanya asipate hata muda wa kuongea alichotaka. Yule jamaa alitosa palepale.Wanaume wengi huchukia warembo wanaochonga sana.
    Chukulia siku unakutana na mrembo anayesikiliza kwa kutumia macho yake,kuitikia kwa kichwa na ishara tofauti. Ni dhahiri mwanamume atakolea ipasavyo na kutaka muda wote kuongea na wewe.

    [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]

    [​IMG]Mwanamke anayevutia kimavazi[/FONT]

    Amini usiamini,wanamume wengi hupenda wanawake wanaopendeza na kuvutia kimavazi. Kuna baadhi ya wanawake husema mwanamme hawezi kuvutiwa na mwanamke ambaye sio chaguo lake. Hii si kweli kwani wanamume wengi huanza kuvutiwa machoni halafu mambo mengine huendelea. Chukua mfano wamekaa vidume vitatu halafu akapita binti aliyevalia vyema(simaanishi lazima awe kavaa kimtego), ni lazima wawili kama sio wote watageuza macho(si unakumbuka ile picha ya Obama na Santosi?), kutathmini halafu kuendelea na hatua inayofuata ni hulka ya wanamume.




    hayo ndio niliyotaka kuwaambia dada zetu kwa leo.


    [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Source: Ughaibuni.com[/FONT]
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa mwanamke msikivu hapo atakuwa amemshika mwanaume sana ila km si msikivu mapenzi huisha kabisa
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwa kuongezea, ungegusia na suala la Tabia njema, ufahamu, busara and attitude yake mbele za watu huusika sana. Pia Receiption na mara nyingine hata umbile lina nafasi kiasi.
    Ni mtazamo tu. :nerd:
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    usikivu mambo yote mkuu.
    ukimwambia jambo atabadilka sababu ni msikivu.
    kama ni mchafu, akiwa msikivu atabadilika na kuwa msafi.
    kama ana kiburi, akiwa msikivu atabadilka na kuwa mnyenyekevu.
    yani lkila jambo libnabebwa na uskivu PROVIDED SHE LOVES YOU..
     
  5. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ngono ndio itakayo ua JF
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ngoja nijifunze kutabasamu, kusikiliza na kupendeza.

    Swali. . . mavazi gani niwe navaa?
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Madira, mwanamke ujisetiri....lol
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha. . .
    Ahsante dearest ila bado ntakua sijaweza kuwavutia wote maana wengine wanapenda skinny jeans na vitop.
     
  9. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    good points.....me i want akiwa out of bed awe a lady and in bed a freak
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    ​usikivu na heshima juu mkuu.
     
  11. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe mkuu.
     
  12. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Napenda weupe wanavutia balaa
     
  13. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Usikivu na mvuto (mavazi) ndio kila kitu.
     
  14. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mambo yote uchangamfu na muonekano; kama mtu mwenyewe kununa ndo kawaida yake hata kitandani atakuwa mlalamishi tu...mtazamo tu
     
  15. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    vyaa gaguloo,skintyt,shumizii,kishidaaa na sketii ndefuu,yenye pichaa ya mauwa uwaa na marindaa,pigaa mkanda wako wa kipepeo hakikaa utakuwaa burudaniii
     
  16. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...lol...mie huvutiwa na anayevaa bai bui, kujifunika ushungi na mwenye mwanya!...ati nawewe 'unakolea' na wanaume gani achilia u 'gentleman?'

    ...nilimsoma Afrodenzi yeye hukolea na mwenye Bass, BJ mwenye kifua...na wewe?!
     
  17. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Msikivu ndo kila kitu!
     
  18. Entuntumuki

    Entuntumuki Member

    #18
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasukuma wengi hasa wa vijijini ni jadi yenu, mnazimikaga sana kwa totos white. Hata ID yako inaonyesha hivyo. Ndokeji.
     
  19. Entuntumuki

    Entuntumuki Member

    #19
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapo kwenye red vipi? Usikivu ndo kila kitu?
    Nafikiri mwanaume ili akolee ki-sawa sawa, anahitaji afanyiwe combination ya mambo mengi kama vile, Uchangamfu, Mavazi, heshima, tabia njema, umbile, busara n.k.
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mbona navaa hivyo vyote sasa hivi na sioni kama kuna anaevutiwa? Yani hamna hata anaeniangalia mara mbili.
     
Loading...