Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"..Ahadi zangu hazikuwa hewa..." Rais wa Zanzibar Dkt. Shein

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUJITEGEMEE, Mar 5, 2011.

  1. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,189
    Likes Received: 1,099
    Trophy Points: 280
    Hakiwahutubia wanaCCM wa kisiwa cha Pemba, Dkt Shein amesema ahadi alizozitoa katika kampeni za uchaguzi uliopita atazitekeleza kwani ahadi zake hazikuwa za kuombea kura tu bali kuzitekeleza kwa vitendo. Ahadi hizo ni kuboresha miundombinu kisiwani Pemba na Zanzibar kwa ujumla, kituo cha Televisheni Zanzabar, na nyinginezo.Dkt Shein amesema pesa zipo kutekeleza ahadi hizo.

    Chanzo cha habari: Redio ya Sauti ya Tanzania Zanzibar, Kati ya Saa 11 na 12 jioni hii.
     
  2. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na uzitimize.
     
  3. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,189
    Likes Received: 1,099
    Trophy Points: 280
    Huyo alikuwa Rais wa Zanzibar, Je, Wa Jamhuri ya watu wa Tanzania "tutafsiri" ya Hotuba yake ya juzi juzi kuwa ndivyo atakavyotekeleza ahadi zake?
     
Loading...