Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Agenda Participation 2000; Where are you

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by QUALITY, Oct 3, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Agenda Participation 2000 ni shirika lisilo la Kiserikali ambalo linajihusisha na masuala ya uchaguzi na elimu kwa umma juu ya uchaguzi na uraia. Juzi (Ijumaa) jeshi lilijiingiza katika siasa suala ambalo ni kinyume cha sheria (labda wamesahau kusoma Job description yao).
    1. kwanini mmekaa kimya?
    2. Je hilo haliathiri upigaji kura?
    3. Kazi yenu ni kuwaelimisha umma kuwa wajiandikishe na kupiga kura au pia kuwaelimisha wachague viongozi bora?
    Rudini kazini
     
  2. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    EPA at work
     
Loading...