Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afande Sabasita ahamishiwa CCP; alihusishwa na tuhuma za kumdhuru Dr. Mwakyembe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by king11, Jan 4, 2012.

  1. k

    king11 JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati bado akiwa amekaa kimya dhidi ya ushaidi aliopelekewa na mwakyembe wa kuwataja watu walioshiriki katika tukio la kutaka kumwangamiza mwakyembe said mwema ameanza kuwaamisha watuhumiwa kutoka katika vituo vyao vya kati mmoja wa watuhumiwa wakuu wa sakata hili ni askari polisi mashuhuri wa morogoro anayejulikana kwa jina mashuhuri la Sabasita kampeleka kwenda kuwa mkufunzi CCP moshi.

    Said mwema nini kinaendelea?
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tuletee habari kamili na credible source yake sio kulalamika tu!
     
  3. G

    Godwine JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    fuatilia vyombo vya habari sidhani kama hujui sakata la kurasa sita la mwakyembe kutaka kuuliwa....sasa sio kila habari itakuwa inaanza mwanzo
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280

    Achana nae asikuumize kichwa hao ni miongoni mwa walewale mafisadi
     
  5. K

    Kampemba Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccp ndio kichaka na alitoka hapo kwenda Morogoro na kabla kapiga sana ishu za mererani, sasa ana rudi nyumbani kusubiri kazi nyingie n
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huyo Sabasita ndiye yule aliyekuwa Arusha miaka ya nyuma? Kama ndiye, then no doubt kuhusika kwenye issue ya Mwakyembe. Alikuwa anapenda sifa za kijinga na alipenda kuhusika kwenye matukio ya kutisha, vurugu, na unique. Alikuwa maarufu sana Arusha akahamishiwa Moshi.
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,902
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    mwakyembe is one of them so i don't sympathize with him
     
  8. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,640
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    Sio kwamba amemuhamisha amempa full Ulinzi hapo CCP
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    napita tu wakuu wangu
     
  10. araway

    araway JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    nimesikia sabasita kapangua uamisho nasasa anaenda rorya. Hizi bado hazijawa habari rasmi so usiniulize nimesikia wapi.
     
  11. N

    Njingo Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo76 ninani?Alafu kama kuna ukweli juu ya jambo hili bac kazi kwelikweli.
     
  12. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii hamisha hamisha ya wahalifu kutoka sehemu 1 hadi nyingine haisaid. Bora ampeleke exile tena kwa siri, kama hiyo ni ngumu amhamishie kusimu. Huko ambapo watu wakienda hawarudi wala kuonekana tena. Go to hell Mwema and your friend 76.
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nchi hii sio siri, ukiyafatilia mengi kama si yatakupa kichefuchefu utatapika kabisa.
     
  14. c

    chipanga JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Polisi m1 hivi... huwa anavalia suruali kifuani karibu na makwapa!
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    kuna askari aliconfess kwamba akina sabasita wanashiriki uhalifu na kubambikia raia kesi matokeo yake RPC akamweka mahabusu then wakampeleka MIREMBE kuwa ana matatizo ya akili,kulmd daktari akakataa kumpokea baada ya kumemamine na kuona hana kichaa..hatimae wakamfukuza kazi lakini sasa mbona wote waliotajwa ndo wanahamishwa?
     
  16. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Somebody Kimaro hiyo 76 ilikuwa namba yake ya kazi
     
  17. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kimaro aka 76 - he is a serial killer - na mkuu wa Police anafahamu hivyo - Tatizo kubwa ni kuwa anayo nguvu kubwa ndani ya "kikundi maalum cha jeshi la police" ...
     
  18. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    Kazi ipo. Isije ikawa ndo yale makundi ya mheshimiwa ngunguri
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyu Kimaro a.k.a 7,6 hiyo jina aliipatia hapa A town,enzi yake miaka ya 1987 hadi 2001 hv na ana misifa haswa na yuko njema kiafya kweli kweli na hata kikosi yake yote karibia wamekuwa mang'aa na hata wengine wameshatangulia mbele ya haki kwa mfano Msomali,huyu alimkamata mama mmoja aliyekuwa anauza pombe aina ya gongo na ndipo yule mama akamwomba sana amwachie na katukatu akakataa kbs kumsamehe yule mama akamkamlia na maziwa akiwa na maana chochote anachofanya ni kwa ajili ya watoto lakini msomali akakataaa na ndipo msomali akabeba ile gongo,Hakika nawaambia yule askari baada ya kuondoka tu akakanyagwa na catapiler lile la kutengeneza barabara na ndio ikawa mwisho wa uhai wa huyu rafiki yake 7,6! Mtaona nasema uwongo lakini ukweli ndio huo!
     
  20. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Naomba mwenye Profile ya huyo kimaro AKA 76 pamoja na Cv yake amwege huku jamvini tumjue vizuri,kama kaletwa huku Moshi tumjue na tujue jinsi ya kupishana nae njiani Tafadhali.
     
Loading...