Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afadhari walim wametoka lkn tunawaomba watushike mikono wasitusahau wenzao!.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Pawaga, Jan 21, 2012.

  1. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Habari wakuu wanaJF. Niwapongeze walim wote waliopata vituo vya kazi na niwatakie kazi njema. Nina ombi jaman kabla ya kwenda huko mlikopangiwa mtushike mkono na mtupeleke pale mlipokuwa mnafanya internship au temporary job ili nasi tupate sehem ya kujikeep busy na uzoefu tunapohangaika na michongo mingine,.jamani mi nipo tayari popote kwa chance yoyote ile. Asanteni sana
     
  2. K

    Kajole JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    hilo nalo neno,hvi wewe kwani upo wapi?
     
  3. T

    Tiamaji Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ushikwe mkono na nani?,pambana mwenyewe
     
  4. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hiyo kweli,mtusaidie hata sisi tuliokosa mikopo mwaka jana,angalau tupate pa kujishikiza kwa muda ili tuombe tena mwaka huu.
     
  5. f

    frank lungwa New Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa nipigie 0685123891 nikwambie mchongo wa kufanya
     
Loading...