Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Advice

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Salma osman, Feb 26, 2011.

  1. Salma osman

    Salma osman Senior Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je? how wil u act if u truely love someone.n u miss him kiasi kwamba u fill lyke flyin whenever he is.kutokana na situation i can b wid him bt i nid him.help! I fil lyke dyin
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kazi unayo ila subiri wa2 wa mapenzi watakusaidia
     
  3. Salma osman

    Salma osman Senior Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx dea
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Open up pls so that someone can advice you much better
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mmmh,wasiliana nae kila mara{siku hizi mawasiliano yapo ya aina nyingi tu},ila w.me wengine hawapendi kusumbuliwa hivyo,mrekodi maongezi yenu,kila ukim miss unasikiza maongezi yenu,yatakufanya ujisikie kama uko nae karibu.mkionana hakikisha unachukua kitu chochote kile chake,{mapenzi ni upofu jamani}kwa wewe unaependa kwa asiependa atakuona wa ajabu,ukimmiss unakuwa karibu na kitu chake chochote kile,pisha au shati lake,ukiwa ndani mwako unalivaa shati lake
     
  6. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hivi vifupisho vyenu sometimes vinafanya tusielewe mnataka kusema nini. sasa una maana gani u can be with him but u need him? kama unaweza kuwa naye sasa unam-need wa nini? si upo naye?
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ebu toa mwongozo, tukushauri vipi?
     
  8. Salma osman

    Salma osman Senior Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko arusha mm nipo nairobi.nihivi he his ma husband.i love him more than maself.i understnd him he is jobless.that why nime decide kuja hapa nyumbani nairobi.lakini aliko nikienda nitaumia na mwanangu kwa sababu sometymes tunamiliza siku km mbili hatulichochote.km niko mwenyewe nayeye singe jali lakini mtt ataumia.i miss him.bt lyfe is hard without job.
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama sielewi vile!!! Kama unaweza pangailia mawazo yako vizuri, yaweke katika mtiririko unaoeleweka, kama hujui kiswahili andika hata kwa kingereza, ili tujue unahitaji nini hasaaaa!!!

    Barikiwa!!
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pole Salma,ni ngumu kweli kuwa na yule unayempenda mbali,na hasa pale ambapo inabidi iwe hivyo kutokana na hali yenu.vumilia na uzidi kumpa moyo na kumsisitiza au hata kumsaidia apate kazi huyo mumeo muweze kuwa pamoja na kulea mtoto wenu kwa pamoja.....Ni kipindi cha mpito kwenye maisha,mvumilie na wewe ujitahidi kujishughulisha kama huna kazi tafuta uweze kuwa msaada wakati huu.natumai nimekuelewa.
     
  11. Salma osman

    Salma osman Senior Member

    #11
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Okey dea.its this way am kenyan married 2 tanzanian.we ave been married 2 years now.i got baby girl with him she's 1 yr now.he lost he's job,since november last yr.i went 2 nairobi wid ma child coz of hunger.sometymes we stay without eating.only God knows how we lived.i dont know wat 2 do coz am in nairobi nd he's in arusha.i miss him sometymes i even cry.bt if i go there i will suffer nd i dont ave relative there.
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Aisee Pole sana Dada'ngu, ni mitihani tu hiyo ya maisha. Ila kwa kuwa umesema alipoteza ajira basi naamini kuwa yupo kwenye harakati za kutafuta ajira nyingine.. Kama anaweza kuwa na access na internet basi mnaweza mkawa mnaongea online via skype au messenger na itawasaidia ku-cover umbali uliopo na angalau itawasaidia kufarijika...
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nimekupata sasa pole sana mpendwa hiki kipindi ni cha mpito. Ila kama wewe pia huko kwenu mna uwezo unaweza ukawa msaada kwake. usikate tamaa shida zimeumbwa kwa ajili yetu tuziface. Usiache kumfariji katika kipindi hki kigumu.
     
  14. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    True love is not about the hugs and kisses, the 'I love you's' or the 'I miss you's', but about the chills that hit every part of your spine when you think about him...GO FOR IT GIRL,WHEN YA TWO STARVE WILL MAKE YOU EVEN STRONGER. Cha msingi nawe jitahidi msaidiane, si busara kuwa mbali na mwenzio sababu ya maisha magumu.
     
  15. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    NIMETOKA PATUPU, SIJAMUELEWA.
    Anyway ngoja niwahi majukwaa mengine, ILA POLE IN ADVANCE.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    pole sana.
    Nafikiri mawasiliano ya mara kwa mara ni muhimu katika kipindi hiki.
    Halafu edit thread yako ile ile ya mwanzo maana sio wote wanaopitia post moja moja.
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,597
    Trophy Points: 280

    Pole sana..... For it was not into my ear you whispered, but into my heart. It was not my lips you kissed, but my soul.....that is the feeling my dear when you`re in loooooove and far away from that special person.

    No Air - Chris Brown & Jordin Sparks | Music Video | VEVO


     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    Find a temporary replacement...
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    kingereeeza chako kim eniacha hebu nikimbiiie mbiiiio
     
  20. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pole mydear, its understandable. ungekuwa huna mtoto mdogo ningekushauri uende tu huko arusha mstruggle wote, lakini kama inafikia hatua ya kukaa siku mbili bila chochote, huyo mtoto ataumia. bora tu uwe unapata walau once in a week or two wasaa wa kwenda arusha kumuona mwandani wako upooze machungu. pole, muombe Mungu nae atampa kazi nzuri
     
Loading...