Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Advans bank bado hawajaita?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mwambojoke, May 21, 2012.

  1. mwambojoke

    mwambojoke JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 508
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Hey wadau kwa wale waliofanya oral interview ter 18/05/02,pale makao makuu ya Advans Bank,vip tayari wameita au ndo bra bra za mjini!
     
  2. f

    fatakifataki Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 69
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    dah wale jamaa hawaeleweki kabisa.... bado kuna weakness kadhaa kwenye mfumo mzima wa interview hauko profesional hata mimi nilifanya tarehe 15 na hawana jipya adi sasa
     
  3. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh wengine kimya ndio tushamwagwa nini?
     
  4. D

    DAMAS DAMIAN Senior Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 113
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    walisema leo jumanne ndio watatoa feedback
     
  5. D

    Daniel J Mwita Member

    #5
    Jan 4, 2014
    Joined: Jul 30, 2013
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aya mambo ya kazi jamani tuwetunajiongeza wenyewe, ukiona huitwi kwa interview ujue haujakuwa shortlisted ingawa makampuni mengi interview ni kwa ajili ya kutimiza taratibu za kampuni kwa kutangaza kazi na kuita watu kwa interview lakini watu unakuta tayari wameshaandaliwa na wenye ndugu zao.
     
  6. K

    Kenge Kichuma Member

    #6
    Jan 4, 2014
    Joined: Sep 20, 2013
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wadau kwa kwel mim cjaelewa! Mbna hzo msg zinaoneka niza mwaka 2012? Inamaana tangu mwaka juz uliitwa kwenye intwv had leo hujaitwa kazin unadhania kwmba dado watu hawajaanza kaz tu! Vile vile mwaka jana walitangaza nafas pia deadline ilikuwa tar. 29 decmber! Na hzo vip kuna mwenye taarifa sahih? Naomba kuwakilisha!
     
  7. s

    senatorb52 Member

    #7
    Jan 5, 2014
    Joined: Jan 2, 2014
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwli kaka
     
  8. mwambojoke

    mwambojoke JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2014
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 508
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Watu wameshahama na kuhuma kitambooo. Pole by the way
     
Loading...