Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Acheni woga: Jiungeni na JF!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ibrah, May 19, 2009.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2009
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nimeangalia idadi ya watu walio online hapa JF sasa hivi, ni idadi kubwa sana lakini cha kusikitisha ni kuwa wengi wao ni wageni ambao wanakosa nafasi ya kuchangia na kutoa mawazo kwa kuwa wao si wanachama. Jamani natoa wito; Wageni wote (non members) jiungeni na JF, ni bure na michango si lazima!

    Ushauri wangu ni kuwa waache woga, wajiunge na JF
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wakiisha jiunga wawasiliane na Maxence ili server isizidiwe!
     
  3. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Waje watuchangie pia,mkulu Maxence kasema jahazi linazama.siyo kutia mguu na pua tu lakini tuhakikishe hili jamvi linakuwepo leo,kesho na keshokutwa.

    Jamani members 381 tukitoa elfu 10,000/= kwa mwezi kila mmoja ni shilingi 3,810,000. JF ingekuwa inapaa kama ndege ya uchumi ya EL.
     
  4. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Watanzania sisi ni waoga na wanafki sana. Maendeleo na taratibu zote za kutaka nchi iendelee tunazipenda ila sasa inapofika kwenye kusimama mbele ya watu na kuongea ukweli tunashindwa sijui ama ni kuogopa ila sasa wakishaingia wengine ndio tunajidai kuchungulia wanasema nini. MIMI KIUKWELI NAWAPONGEZA MEMBERS WOTE WA JF KWA KUWEZA KUJITOA KUTETEA MASLAHI YA NCHI YETU BILA YA KUJALI NANI YUPOJE NA ANA MADARAKA GANI KATIKA NCHI. UZURI NI KWAMBA TUNAONGEA UKWELI KWAAJILI YA MAENDELEO YETU, WATOTO WETU NA VIZAZI VIJAVYOO

    Sasa napenda tuu kusisitiza kujiunga JF hakuna haja ya Visa Card bali ni utashi na hoja zako za msingi ndio zinatakiwa.

    WATANZANIA KARIBUNI JF
     
  5. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Watu wengine wana 'log on' wakati wanapochangia hoja tu.
     
  6. S

    Subira Senior Member

    #6
    May 20, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ahsante sana hapa ndipo nilipokuwa napataka , mimi shida yangu ni sijui how to changia hoja mpya nataka sana kutoa mada ila sijui nifanyaje pengine na wengine wanatatizika kama mimi iliyobaki nikuchangia tu hoja. tufahamisheni .
     
  7. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Unajuaje kama hao walio katika mode ya "Guest" si wanachama ambao hawaja lo on kwa muda huo tu? Kama alivyosema Cynic hapo juu, watu wengine wana log in pale kwenye instance ya kupost tu, hawa opt kuwa logged in throughout.
     
  8. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkuu Ibrah,

    Nafikiri kujiunga tu hakutoshi.....tuhamasishe watu wajiunge na wachangie kwa mali JF, ili tuzidi kufurahia haya tunayoyafurahia sasa!
     
  9. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Gonga hapa,
    General Forum Usage

    Hiyo inapatikana kwenye FAQ menu pale juu kabisa.
     
  10. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wanaogopa siku watu wa JF wakikamatwa nao watakua ndani..... Kidding.
    Jiungeni bana.... mbona mnakua hivo!!
     
Loading...