Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Accredited US Colleges in Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtanganyika, Mar 19, 2008.

  1. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2008
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Jamani mimi nina swala, nina mdogo wangu kamaliza form four na hataki kwenda A-level. Nauliza kuna vyuo vinavyotoa degree kwa credentential za form fours?

    Kama US colleges au Canada ambazo zina chukua wanafunzi kutoka high school straight.
     
Loading...