Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aamua Kumuoa Dada Yake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MziziMkavu, Sep 16, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Wednesday, September 15, 2010 12:23 AM
    Mwanaume wa nchini Ireland ambaye alimpachika mimba dada yake na kuzaa naye mtoto kabla ya kugundua kuwa ni ndugu yake, anafunga ndoa na dada yake huyo mwishoni mwa mwezi huu. James na Maura, ambao ni kaka na dada ambao wamezaa mtoto mmoja, wanategemea kuvalishana pingu za maisha mwishoni mwa mwezi huu.

    Ndugu hao ambao wameamua kubadilisha majina yao halisi ili wasijulikane na jamii, waliangukia kwenye penzi zito bila ya kutambua kuwa wamezaliwa kutokana na baba mmoja.

    "Itakuwa ni harusi ndogo, tuna mashahidi wawili tu ambao tunawafahamu vizuri na wanaelewa hali tuliyo nayo", alisema James

    "Hatujui kama baba yetu atakuja kwenye harusi au kama mama zetu watahudhuria harusi yetu".

    "Mtoto wetu wa kiume anasubiria kwa hamu harusi yetu na anaelewa kinachoendelea, hatujali kuoana mtu na dada yake", aliongeza James.

    James na Maura walizaliwa kutokana na baba mmoja na walikuwa wakiishi miji miwili tofauti iliyo mbali kwa kilomita 160.

    James na Maura ambao hivi sasa wana umri kati ya miaka 20-28, Walikutana miaka michache iliyopita kwenye ukumbi wa starehe katika mji mwingine wa tatu na kuangukia kwenye penzi zito na walipata mtoto wa kiume miaka miwili baadae.

    Waligundua kuwa ni ndugu mwaka jana wakati wa krismasi wakati mama yake James alipomuambia James kuwa baba yake wa kweli siyo mwanaume aliyemlea miaka yote.

    Mwezi wa nne mwaka huu walithibitisha kuwa ni mtu na dada yake baada ya vipimo vya DNA kuthibitisha kufanana kwa DNA zao.

    James na Maura walielezea jinsi wanavyoisubiria kwa hamu harusi yao pamoja na kwamba wanajua kuwa sheria za nchi haziwaruhusu kufunga ndoa.

    Kutokana na kwamba kitambulisho cha James kinaonyesha jina la baba yake kuwa ni Vincent ambalo ni jina la mwanaume aliyemlea, kipingamizi cha kisheria cha kuzuia ndoa yao kinakuwa kimeepukika kwani majina ya baba kwenye vitambulisho vyao yatakuwa tofauti.
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kosa la nani? Baba au Mama?
     
  3. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Matatizo ya infidelity hayo...
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kwanza walikutana kwenye ukumbi wa starehe....Hii tu inatosha kupelekea jambo lolote la hatari!
     
  5. T

    Teko Senior Member

    #5
    Sep 16, 2010
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    lakini wajue vitabu vitakatifu vinakataza hiyo ya mtu na nduguye!
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Wale wazee wa infidelity muwe mnasema kama mmeacha kopi sehemu maana hii ni hatari mtu na dada yake lol sasa mtoto hapo atawaitaje wazazi wake :confused2:
     
  7. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    baba anatakiwa aitwe uncle
     
  8. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,217
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Mama ataitwa aunt...baba uncle!
     
  9. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mummy Aunt na DadUncle
     
  10. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Duh hii noma kweli, yaani mficha maradhi kweli kifo humuumbua, miaka yote mama hajasema leo anaropoka watu washamegana mpk wamezaa..!! Kha tuwe makini jamani na mizungukoya nje.
    Kuna familia moja ya askari polisi ilipatwa na mshangao kwenye msiba wa huyo polisi ilipokuja familia nyingine inalia yani mama na watoto watatu jamaa kazaa nje lakini hata ndg zake hawajui ila polisi wenzake wanajua kuwa jamaa ana nyumba nyingine sasa siku ya mazishi ndi ilikuwa tabu tupu.'yapasa tuwe wawazi kwa masuala kama haya.
     
  11. D

    Dick JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui mila zao zikoje, kwa Waarabu ni halal, kwetu Waafrika haramu!
     
  12. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Maji yameshamwagika ni bora waoane tu maana wamezini mpaka wamezaa sioni cha kuwazuia wasioane, ingekuwa hawajaaa kidogo ingweza kuwa siri lakini mtoto ni kitibitisho kuwa wao walizini, wapo wengi wanaotembea na ndugu zao lakini kama hawajazaa huwa inabaki kuwa mioyoni mwao, na kila mmoja anaweza kuoa na kuolewa na wakasahau yaliyopita.
     
  13. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    namuonea huruma tu huyo mtoto wao, kwasababu ataishi kwa majonzi maisha yake yote, kwasababu atajiona yeye siyo mtu wa kawaida kama wenzie, ataona yeye ni specie ingine kabisa si sawa na za wenzie kwasababu yeye kazaliwa na wazazi ambao ni kaka na dada ambayo ni laana ya ajabu. Mungu amsaidie tu huyo mtoto, na kwa hao wanaojidai kuisubiria kwa hamu ndoa haramu, Mungu na awaadibishe kwa fundisho la kutosha! hadi watakapoishiwa kabisa na kiburi chao cha kishetani!imefika mahali tumwogope Mungu, kama tumeshindwa kuwaogopa wanadamu, kama tumeshindwa kuona aibu mbele za wanadamu, basi tumwonee aibu na kumwogopa Mungu.
     
  14. MankaM

    MankaM JF-Expert Member

    #14
    May 15, 2014
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 9,265
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    ni upumbavu
     
Loading...