Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aaaaagh………..Mimi sasa uzalendo utanishinda!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Feb 9, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Ni wiki ya tatu sasa tangu aende kwao kuwaona wazazi wake hajarudi, na nikimpigia simu ananipiga saundi. Mimi uzalendo utanishinda nitamfuate huko huko maana hawa wanaonitega na Skin Jinzi kifedhuli wanataka kunitia majaribuni, nasema washindwe kwa jina la Yesu. Mama Ngina rudi mwenzio nakuhitaji .……………………..Ohooo, tusije laumiana.

    Aiyaaaa, nilisahau kuwa ana wanae humu JF, Mungu aepushie mbali wasije soma hii maneno.
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hajaacha mdogo wake hapo ndani?
     
  3. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu si ugeuke nyuma kidogo! We macho mbeleee tuu!
     
  4. sister

    sister JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,927
    Likes Received: 2,162
    Trophy Points: 280
    bora umfwate ili ushinde majaribu, otherwise utakuja na uzi wa bahati mbaya nimemsaliti mama ngina. the earlier the better.
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    wapo hawa wanae wanaonipa presha kila uchao....................haki ya Mungu vile ananitia majaribuni.
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    msisitizie arudi haraka bana,kwanza jana nilimuona yule dada anakuomba namba ya simu mi naogopa ujue
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Mungu aepushie mbali...........................
    Jiji lina majaribu hili jamani acheni tu!
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Njoo utibiwe kwa muda............... hahah (joke)!! Ila na we nae umezidi kulia lia bana, na ole wako utoke na house girl!! Lol
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Kumbe na wewe ulimuona eh! mwanamke mbaya yule, sasa si kutaka kunitega jamani.....................
     
  10. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    loh! shinda majaribu bwana mtambuzi.
    mama ngina come back please, usije juuta buree!
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    umeona eee maana baba ngina kwa vistori ni hatari sana...
     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Kumbe wewe humjui mama Ngina, aliondoka na Dada wa kazi.........................Nimebaki na watoto tu, lakini wananitia hofu na jakamoyo kwa kunichunguza nyendo zangu na kila siku wanawasiliana na mama yao wakimwambia muda ninaotoka kwenda kibaruani na muda ninaorudi nyumbani.................yaani wamekuwa FBI.
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kampoze kispoti ba ngina maana daily analia make it true na sio a joke...
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dah!this is too much!
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Mkuu nikigeuka nyuma si nitakuwa namkaribisha shetani!
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    aaahh.....Mungu hahusiki hapo, yaani we wiki tatu tu jamani!! Na ikitokea akaenda masomoni kwa miaka si ndo utaoa kabisa wewe??
     
  17. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Si nuimekutuma dukani kununua mkate wa BOFLO hapo kwa Mpemba, sasa hapa umefuata nini sasa..................
    Na leo utanitambua na kiherehere chako, na akiyajua haya utanikoma mwaka huu, mtoto mnoko ka nini sijui!
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hahahah......mwache ajikaze kisabuni tu!!
     
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Waungwana kuna dharura hapa,yoyote atakaenionea Rev Masanilo niitien jaman tunahitaji maombi ya haraka kwan mda c mrefu tutapoteza mzazi hapa!au kwa yoyote mwenye upako wa kutoa mapepo msaada tafadhali!
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi hapa unamaanisha unasikia wivu mtambuzi, ama ndo majaribu yameanza kukunyemelea hehe pole week tatu tu unaanza kulia akimaliza miezi miwili atakuta babu yetu umeoa ...take care Babu
     
Loading...