Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A-town cab

Discussion in 'Jamii Photos' started by Easymutant, Apr 4, 2011.

  1. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    IMG00698-20110402-1027.jpg

    Baadthi ya cab A-town usishangae kukutana na hii...
     
  2. m

    mareche JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    means cdm daima
     
  3. m

    makilakitumafra Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha utoto wewe weka picha ionekane yote
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,951
    Trophy Points: 280
    Hii mbona imekaa kishabiki zaidi.
     
  5. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Unatakiwa uone bendera ya Chadema basi na sio gari yote!!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Sijaiona hii tax...
    Itakuwa na bei za kizalendo na za ukweli kbsa!
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,974
    Trophy Points: 280
    halafu ukishaona?hebu ka huwezi changia post chaaapa raaaapa
     
  8. Charles1990

    Charles1990 JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    cdm ni nini na wewe?ni chadema full stop.
     
Loading...