Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A thing from the box

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Sep 24, 2010.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Imenitokea kama mara mbili hivi kuwa na wapenzi ambao hawakuwahi kukutana kimwili na mwanaume mwingine. Kwa bahati mbaya (tena kwa wote), I had from them the worst experience of making love, na sitamani tena nikutane na mtu wa hivyo. Niliwahi kusimuliwa na jamaa zangu wawili kuwa nao yameshawakumba na hawataki kabisa kukutana na 'mgeni' katika yale mambo. I don know kwa wanaJF wengine (wanaume).
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    .okkkkkkkkkkkk so ur practically wish to get an used item vs a new one?
    ni wewe wa kupata xprnce mbaya au wao?
    wao ndo wakulalama swaga izo like ma 1st man alikuwa....amenifanya nichukie tendo braaaa braaaaaaaaaaaa sa wewe walikuhurt nin?
    walikuchafulia shuka eennh??ndo mana wakakuboa?pole mwaya!!!!!!!!!

    joly .maisha na kona nyng tu dar utapata used in use per yr request zipo nyng i thk u wl enjoy em ili usikutane tena na kashda izi za mpya.........
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    1.What was this worst experience you had? we need to know before proceeding further.
    2.Hao jamaa waliokusimulia kuwa na wao yamewakumba ni kitu gani kilichowakumbuka wao mpaka watake kukutana "second hand or "used
    item" and not brand new?
     
  4. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Just curious hapo kny red,what was it?lakini nadhani unastahili hongera kupata wa aina hiyo tena wawili tofauti!siku hizi ni very rare kupata mpendwa.:smile-big:na kwanini umekuwa ukiwaacha au wewe huwa ni mpitaji?
     
  5. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #5
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Walikuwa wasumbufu... Ukimgusisha kitu tu anaruka (mmoja alipasua taa ya mezani ya guest house and I had to apologize)... Yaani inakuwa kama unabaka vile. At least wa kwanza alinichukua masaa machache (baada ya kutumia vaseline) ndipo nikaweza kuzama. Wa pili ilikuwa balaa, tuliondoka bila kufanya chochote, mara ya kwanza, ya pili na siku ya tatu ndipo nilipofanikiwa. Actually mi nilishazira lakini yeye ndiye alikuwa nang'ang'ania nimtoe hiyo kitu ikabidi tu nikubali. Lakini hawa used bwana wako very nice, wanajua mambo, mnashea the experience na mnaenjoy wote....
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    sasa usihangaike na hao Brand new! go for USED BABA.
     
  7. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli hao huwa wageni na majamboz!!!!, pia kuoga ndani huwa waoga. Yataka wenye ufundi. Kama huna muda na hujui utamu, endelea na hao walobobea!!!!!!!!!!!
     
  8. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Duh.....! I wish I could find these brands new....!
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,443
    Trophy Points: 280
    Idumu bikira ya mwenyekiti
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Heri sisi wapenda mijimama:becky::becky::becky:
     
  11. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi hii kitu brand new ipo siku hizi? Mi nilizani walishaacha kuzaliwa jamani, yaani minilikuwa najua siku hizi wanazaliwa wakiwa hawana ile kitu seal.
    :confused2: Duh Hongera kaka ila najua ulifaidi kama siyo sana basi hata kidogo tu.
    Of_coz raha ipo pale kwenye ....iiiii.....sitakiiiiiiiiii, unaniumizzzzz....za, aaah! yaani kwenye zile purukushani za kuhangaika kuitafuta seal ndio raha yenyewe mjomba. Shauri yako huku kwetu zipo used zinasoma gazeti huku mzee upo unashughulika, ukimaliza zinakuambia ....hivi ulimaliza saa ngapi?!! Yaani hata habari hana juu ya kinachoendelea shauri yako!

    Ooh! Nilitaka kusahau, hivi upo pande za wapi mtu wangu? maana naona kama pande za huko kwenu New brand ni za kuooga yaani kedekede. Ni PM mtu wangu si unajua tena ....kizuri kula na nduguyo te he te eheeee!
     
  12. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    si mnafundishana kwa muda then mambo yananyoka. we unataka siku ya kwanza tu uexpewrience best. lakini mi nionavyo ni kwamba uyoefu wa hayo majamboyi haupaikani kitandani au kwa man nyingine kwa kusex, ni jinsi tu mtu mwenyewe anavyojifunza kila siku.
     
  13. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyanda za juu kusini pita kitonga utawakuta but at own risk wengi ni chini ya darasa la tano.
     
  14. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kuna mshikaji mmoja alijidanganya alidhani anatoa kitu kwenye box. Kisa binti alikuwa in early teens kutoka shule ya msingi Mugabe. Kwenda kwenye game jamaa akawa mpole akitegemea mapya, lakini hakukuta hivyo, na baada ya kuona sio mpya akawa slow kujua ni game na mtoto ikabidi acheze kistaarabu ili asiwe kama ana m-exploit. Lakini alichosema jamaa ni kuwa ajabau ni kuwa kalikuwa na experience kweli kweli, na mpini ni kama ulikuwa unapatiliza, stop ilikuwa ni balls.

    Hii ndio Tanzania yetu kwa sasa, maadili yamemomonyoka kiasi kwamba bikira zitakuwa zinapatikana kindergaten tu.
     
  15. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    sasa wewe umewaachia wenzako ndio watafaidi kwani sasa
    wameshapata huo uzoefu :becky:

    ulitakiwa uendelee nao ili ufaidi matunda ya jasho lako la mwanzo.
    pole sana
     
Loading...