Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A Tanzanian Lodge Was Just Named The Best Hotel In The World

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ilulu, Aug 14, 2011.

  1. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    singita.jpg not-bad-for-a-bathroom-in-a-tent.jpg twice-daily-game-drives-with-professional-guides-are-included-in-the-cost.jpg activities-including-archery-lawn-croquet-stargazing-safaris-mountain-biking-and-tennis-are-avai.jpg a-lamp-lit-dinner-on-the-plains-outside-the-tent-camp.jpg a-canopied-bed.jpg a-bathroom-with-panoramic-views-at-sasakwa-lodge.jpg faru-farus-luxury-villa-costs-4730-per-night.jpg it-has-nine-cottages-and-a-private-retreat.jpg the-tent-camp-gets-a-visitor.jpg the-sasakwa-lodge-is-built-in-the-style-of-an-edwardian-manor-house.jpg the-dining-room.jpg guests-can-enjoy-an-outdoor-bath.jpg one-of-the-lodges-gorgeous-sitting-areas.jpg
    Travel + Leisure just declared Singita Grumeti Reserves in Tanzania’s Serengeti National Park to be the best hotel in the world. It received a score of 98.44 out of 100 on a list based on reader surveys. The hotel, which is made up of two lodges and a tent camp, offers unparalleled luxury in the thick of the wild. It is located on the migratory route traversed annually by more than a million wildebeest, providing guests with incredible photo opportunities from their bedroom windows. Despite its remote location, Singita’s guests are treated to five-star service and accommodations. Rooms in the tents and villas start at around $1,095 per person per night</SPAN>; rates include daily game drives, food, and drink </SPAN></SPAN>
    and-a-private-outdoor-area.jpg
     
  2. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni mtanzania gani anayemiliki hii lodge?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    Mimi mtanzania nalipa shilingi ngapi......(namaanisha shilingi sio dola).....kwenda kulala na kufurahia maisha katika lodge hiyo iliyopo ndani ya nchi yangu?....nikiwa kama mzawa halali wa Tanzania
     
  4. H

    HOYANGA Senior Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    1.pia je utalipwa shilingi ngapi iwapo utapata kazi hapo ukiwa mzawa!!?
    2. Ukiwa mzawa je mazao yako yatanunuliwa kama unataka kuwaulizia hao wamiliki wa hoteli!!!?
    3.jambo lingine ambalo ni la hovyo je utaruhusiwa kuingia hapo!!!?..........
    Some times sifa za vitu vilivyopo hapa tanzania vinaweza wasaidia wezi wachache tu!!!!!!!!
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    hivi tangia wameanza kazi wametulipa kodi kiasi gani????????????????na watanzania wangapi wameajiriwa katika senior positions???????????
     
  6. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Je na Tax inalipa Shs ngapi kwa mwaka ua Shamba la bibi, ukiwa ya Kwanza au ya Mwisho hainuumizi kichwa, kinacho niumiza kichwa ni jinsi gani tutakavyo faidika na rasilimali zetu watanzania
     
  7. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,617
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 160
    Tanzania Mungu kaijalia kila kitu kizuri na inasifiki kwa mambo mengi ya kuvutia lakini kwa bahati mbaya sana sifa na mali nyingi tulizojaaliwa na Mwenyezi Mungu hazilingani na hali halisi ya maisha ya mamilioni ya watanzania wasio na uhakika wa kesho
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    These things, for sure they bring some pea-nut income to us, but to the other hand its some kind of defamation to us as we cant afford even a cold coke inthere!
    View attachment 35349
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Being the first in the world rankings, what percentage do we get out of this investment?
    View attachment 35350
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
  16. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kweli hii siyo Tanzania ya Mwl. bali ni ya mafisadi? Kulala kwa siku US$ 1095 x 1600 = Tsh.1,752,000/= @day! Mshahara wa mfanyakazi wa kawaida wa mwaka mzima just for single day!
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    wapo sana wanaoweza kulala huko......kama nina vimillion vyangu 20 vya matumizi madogoadogo au nina vitrillion vyangu....nini kinanishinda......mambo madogo sana haya...btw....mambo vipi?
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mambo si mambo shemegi yangu!
    Nakumisije!:coffee:
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    wacha weee....umenimiss sana?
     
  20. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,244
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Ni kama mmarekani akianza kudai mbona hajawai kulala kwenye hotel maarufu manhattan, au mwingereza akadai mbona hawajai kulala pale grosvner house au ritz hotel, na wote wakadai mbona hawachajiwi hela ya kizawa?!

    Acheni kufikiria upuuzi kama uo, watanzania tumezidi kuitaka nchi itufanyie hiki na kile na kila kitu, Sie wenyewe tumekaa na ****** yetu tunapiga zogo kijiweni, kuwasifia wezi, majambazi na mafisadi, kama vile ndio wameshinda maisha kwa kujihusisha na maovu hayo!

    Tembeeni muone nchi zingine kama wazawa wanaruhusiwa kuingia na kwenda kula raha kwa kuchajiwa hela ya kizawa.

    Hapa mbongo kajitahidi, sie tutaanza domo mpaka hatulali, kisa wivu, kama nyie mnao uwezo basi fanyeni yenu, kwa kutumia rasilimali zetu bila kukwiba au kuhusikana ufisadi!
     
Loading...