Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"A Picture Worth a 1000 Words..."

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Steve Dii, Jul 16, 2008.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145



    [​IMG]
    m
    Mtoto mdogo ambaye alikutwa hivi karibuni huko Temeke akimuuguza mama yake Mzazi. Tafakari wewe mwenyewe...

    (Picture by: Yahya Charahani Courtesy of Haki-hakingowi.blogspot.com)

     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mmmh machungu juu ya machungu wodi zilijaa?kwa maana inaonyesha yupo nyumbani na si hospital.Huu ugumu wa maisha bongo sijui utaisha lini.
     
  3. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    he looks so down and like he is losing everything.hamna hata jinsi ya kumtumia hata msaada?halafu other bastards are lavishing in riches kwa majasho ya wananchi.
     
  4. S

    Scorpion Member

    #4
    Jul 16, 2008
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 21
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Picha hii inataka kuniliza. Nani anawajua hawa? is there anything we can do?
     
  5. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    God where are you?? please heal this poor woman so that the son can be freed from this bond of misery ... for its only you our GOD that can help us and our children otherwise the rulers we have think about nothing but their own stomach
     
  6. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Dogo kwanza anaonekana ana njaa , halafu akicheki anayemtegemea yuko kitandani hakuna backup yoyote. Upweke umemgubika maskini.
     
  7. Kilinzibar

    Kilinzibar Senior Member

    #7
    Jul 16, 2008
    Joined: Mar 6, 2008
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ivi wizara ya afya ina hangaika na nini katika nchi hii,jana tu kwenye gazeti moja wametoa watu wana lala chini kwa kukosa vitanda pale muhimbili!!
     
  8. N

    Nduna Member

    #8
    Jul 16, 2008
    Joined: Oct 22, 2007
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inasikitisha. ingesaidia kama kungetolewa maelezo ya ziada kuhusu kadhia hiyo..anaumwa nini, anatibiwaje na anahitaji msaada gani.
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha kwa kweli...mama ndio King na ndio amelala haijulikani ataamka lini ili uhai wao uwe na uhakika tena...tumaini iliyolala.........
     
  10. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0



    Hilo ndio tegemeeo,baada yayote kushindikana.
    Serikari haina msaada,vionzozi wana miwani ya giza basi shida juu ya taabu.
    Hivi hapa si kuna ile misaada ya hiyari kama ya wale walio kwama kwenye masamo kule UKREINE?
    Kwani nini STEVEB usianzishe harambe KIjana akasaidiwa na wale wote mbao wamekwama kama yeye kwa msaada wa manesi wodini wasaidie na tuchague mtu wa kupeleka kama jamii ya JAMII FORUM.
    NI wazo tu ,na napenda kuwakirisha
     
Loading...