Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

80 20 Rule

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Masanilo, Feb 10, 2011.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    80 20 rule states that: The rule of thumb is that in many instances 80% of the consequences stem from 20% of the causes.

    Kwa lugha nyepesi 80% ya mafanikio yako yanatokana na 20% ya juhudi zako. Ni watu wachache wanajua hili. Huishia kupata stress na heartache na hawafanikiwi kwenye maisha yao ya kila siku. 80% yanayo kukuta hutokana na kianzilishi cha 20 %
    Tukija kwenye mahusiano fikiria hii 20/80 rule, unaweza kupata 80 % ya mapenzi unayohitaji toka kwa mweza wako, heshima, kujali etc etc. Unapokutana na mtu mwingine nje huyo atakupa kilicho baki 20% ila utatumia jitihada za 80% na unaweza ingia ujinga kuona huyu wa nje ni bora zaidi ya mwenza wako anayekupa 80 % ukitumia tu 20 % ya jitihada. Mapenzi ya nje hukimbilia zaidi kwenye ngono zaidi na kutoangalia mambo mengine.

    Cheaters usually go after the 20% while trying to hold on to the other 80 %. If your relationship is going through a rough patch, think about the 80/20 Rule. Before switching partners, be careful since you might be giving up more than you think.

    Rev Masa K
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu, hujasikia mtu anauza nyumba ya urithi ili ajenge heshima kwa nyumba ndogo?..ha ha haaa!

    Shida kubwa ni kwamba labda nyumba ndogo wanajua zaidi hii rule kuliko mama wenye nyumba, na hivyo wanaboresha hiyo part yao kila kukicha, wakiiongezea manjonjo na kuipaka rangi mpya, tofauti na jana!:coffee:
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ni kweli juhudi kubwa lakini unachokipata in returns huwa ni kidogo sana! Hebu kuwa umefukuzwa kazi na biashara zimeharibika mkeo atakuwa na wewe bega kwa bega nyumba ndogo itakuambia uchukue ustaarabu wako 80/20 rule!
     
  4. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata kama kiingereza sio mother-tongue, asilan 'mafanikio' na 'juhudi' sio tafsiri sahihi ya 'consequences' na 'causes', respectively.
     
  5. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Amesema kwa lugha nyepesi, sio direct translation.
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kuna kitu anataka prove dawa yake ni kum-ignore!
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mwandiko.
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    apo chacha...wanaume weng wameshndwa kujua ili...
     
  9. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huwezi kupotosha maana ya maneno kwa kisingizio cha lugha nyepesi. Kama maana halisi ya maneno yaliyotumika ina mushkeli, the same itakuwa kwa tafsiri yake.

    Mnanyweshwa uongo.
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    UPO SAHIHI MPWA.....!

    i like the way you think
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mkuu Fidel80 anaingia sana usiku siku hizi box sana nini?
     
  12. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni kweli mwaya,
    hivi wanaume wanaocheat hawajagundua hilo?
     
  13. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ha ha ha aaa mchungaji umenifurahisha... Yes we don't want to miss you again broda..
     
  14. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ebu tunyooshee basi mkuu, labda itaongeza utamu :coffee:
     
  15. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Labda yupo A.magharibi au EU. Rev
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Yeah huwa anaingia JF wakati sisi wengine ndo tunataka lala! Salama lakini?
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani unadhani wakiwa bize huko nyumba ndogo wanakua hawajui??:twitch:Vichwa ngumu tu.....mtu akianza kuumwa au akikumbwa na janga ndo anamkumbuka mama naniii wake!!!!!Wakati huo ana mahitaji zaidi ya anayoweza kutimiza!:sick:
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    box wapi mkuu!

    anatembea na minilaptop ciku iz,
    kambi popote
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    80/20 rule hiyo mama mchungaji!
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Unaweza kuta kaweka kambi Kaunta hahahahaahah
     
Loading...