Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

50yrs..TUMEDHUBUTU...TUNASONGA MBELE

Discussion in 'Jamii Photos' started by SILENT WHISPER, Jun 21, 2012.

  1. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    CCM AMBULANCE.jpg

    wanaosema nyinyiem haijaleta maendeleo nani..?
     
  2. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    huu mradi wa ambulance wa kizembe sana, bajaji haziwezi pita sehemu zenye mabonde!
     
  3. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    subilini muone kama zitatembea mbinga huko nasasa tutashuhudia kinamama wakijifungulia njiani kinavyo rusharusha kibajaji uchungu tosha
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Haaahaaa! Kuna sehemu nyingine wana tegemea toroli. Chezea madaraka wewe
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Udhaifu & ulegelege wa uongozi ulitangulia ktk chama tawala kuanzia utawala mwisho wa Mwinyi kuanzia 1990-2015 ndiyo inatufanya tuwe hivi!

    Ila hakika nawaambieni ya kwamba mwisho wa hawa mafisadi uko mkononi mwa Wanainchi.
    Hiki chama kikirudi madarakani 2015 Mi binafsi nakwenda kuomba uraia wa kudumu Sudan ya Kusini.

    Na hawa mafisadi sanasana kuanzia huyu Mkapa & Kikwete kwa hali walitufikisha hakika serikali inayokuja lazima iwaulize.

    Serikali tawala na wabunge wake wote ni DHAIFU mpaka mibongo yao.
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    ukimpakia humhu mama mjamzito na barabara zetu ..anajifungua kabla hajafika hata hospitali
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Jamani nataka huyo alifikiria kwa sana akaja na wazo hili la bajaj kuwa ambulance alikuwa nani, kwanza inarusha, pili mgonjwa mtu mzima ni lazima akae, sipati picha ikiwa mtu yuko unconscious, sijui watamtundikaje.

    Mambo mengine hata mtoto wa KG anaweza kufikiria better.
     
  8. Zinedine

    Zinedine JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani POSTA to Osterbay, Shangingi; Nangurukuru to MOI, bajaj siyo? This man must not only weak but also crazy!
     
  9. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasema Rais ni dhaifu, na sikanushi kauli yangu.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    TZ hii bana.............
     
  11. MANI

    MANI Platinum Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    That's what it is !
     
Loading...