Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

3.5 million kenyans are starving

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee2000, Jul 4, 2011.

  1. M

    Mzee2000 JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 471
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kwa nini Sasa wakened wanajiita eastafrican powerhouse wakati hata kula ni shida?
     
  2. i411

    i411 JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa makaratasi wanaonekana vizuri hasa hasa kwa mahesabu ya mzunguko wa ela kwa kenya yote. Lakini huo mzunguko wa ela unachezewa na wachache wale waliopo serikalini na wahindi na baazi ya wale watu wa kwanza kushika madaraka na kujigawia mali na mafamilia zao. Walewezangu na mie wamezoea joto ya jiwe lakini huko ni balaaa zaidi ya bongo.
     
  3. j

    juu kwa juu JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni fundisho kwetu kuhakikisha kunajipa utaratibu wa kuwezesha watu wetu pasipo kulinganisha na nchi nyingine,
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    In fact Kenya watu wanao starve ni watu wa kule kaskazini mwa kwenya, mpakani na somalia. Ukame ulioko kule na poor infrastructures za kuleta maji ni balaa... Poleni ndugu zetu.
     
  5. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umesema kweli ,hakuna kibatan cha thanx ningekugongea, wana kambi ya kakuma ni kukame mno.
     
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Niko na wakenya hapa wanajisifiaga wapo poa kiuzalishaji huo ukame sasa wa turkana pole yao ila ni dili kwetu bongo tukiuza mahindi na beans huko kenya
     
Loading...