Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2015 tuchague raisi mwenye uzoefu wa biashara na sio mwansiasa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tango73, Jul 26, 2011.

  1. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanajamii. Napendekeza mwaka 2015 tuchague mfanya biashara maarufu mwenye mafanikio makubwa na sio mwenye jina kubwa lakini mikopo ya benki kibao. Brazil walimchagua mfanya biashara maarufu mwenye kumiliki viwanda vikubwa vya nguo, na matokeo yake sasa brazil wapo pazuri sana na wameisha jitoa katika recession. Italy wamemchagua Belaruskon Mmiliki wa AC Milani, na mfanya biashara mkubwa pale milan. mambo yao sasa Italy ni mazuri sana. Sasa hapa tanzania naona tujalibu kuwapa uraisi wafanya biashara maarufu , ndugu zangu mnaonaje hilo.
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Lowasa anafaa sana!
    Rostam Waziri Mkuu!
    Manji Makamu wa raisi!
     
  3. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,964
    Likes Received: 2,421
    Trophy Points: 280
    hawa wote biashara zao hzieleweki vyanzo vya pesa ....vipi Ali Mufuruki?
     
  4. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nin tusibinafsishe nafai ya urais..yaani tutangaze 'tender'...tunaweza kumpata...Murdoch..
     
  5. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Maoni yako
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Tango sio kila kinachofaa kwa mwenzio nawe pia.... Kipara alikua/ni mfanya biashara

    mkubwa saaaaana.... ilisaidia nini?? thou walau uchumi kwake ulikua nafuu katika history ya TZ....
     
  7. F

    FUSO JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,754
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Brazil si Tanzania ndugu yangu, Kwanza hangaikia katiba yako - haya yote tuliyonayo ni results ya katiba ya wakoloni. Katiba inampa mamlaka makubwa na ya ajabu Rais. Sasa ukipata Raisi asiye makini ni hatari kwa taifa - na haya ndiyo matunda yake.

    Tusitafute mchawi - cha msingi tubadili katiba kwanza.
     
  8. O

    Omr JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi matajiri wa TZ ni wote wahindi na warabu? Na msiseme Reginald Mengi kwa sababu nyuma yake kuna wadosi.
     
Loading...