Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2015 Mgombea uraisi Zanzibar atokee Tanzania Bara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AMARIDONG, Jan 20, 2012.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    MTAZAMO WANGU TUU SIJUI WADAU MNAONAJE,KAMA SISI NI NCHI MOJA NA ZANZIBARI IMETAWALIWA NA WAZANZIBARI TUU SINCE THEN NAFIKIRI NIWAKATI SASA WATANZANIA BARA KUPEWA NAFASI YA KUGOMBEA URAISI ZANZIBARI.NAMAANISHA KILA CHAMA KIHAKIKISHE KiNAMTEUA MGOMBEA WA URAISI WA ZANZIBARI KUTOKA TANZANIA BARA

    hakii;;
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    hakiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,haki sawa kwa wote wabara na wavisiwani,kama mayakhe wagombea huku na sio tukagombee kule atiiiii;;sawasawa;;
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    wenyewe watakuja yakheeeeeeee mie sisemi neno napita tuu mie naenda darajani kula urojooo
     
  4. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Teh teh teh kaka umenifurahisha sana, naunga mkono hoja kama komba vile mia kwa miaaaaa
     
  5. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    mkuu una jeuri,wakija wenyewe sijui itakuwaje mayakhe hawataki makhafiri kwao
     
  6. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Hi ni sawa Kabisa, kama Maalim anavyodai uRais wa Tanzania ni zamu ya Wazanzibar basi safari hii uRais wa Zanzibar ni zamu ya waTanganyika.

    Naunga mkono hoja Mia kwa Mia.

    Tuendelee
     
  7. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,184
    Likes Received: 1,098
    Trophy Points: 280
    Hakii!!?? kwa hili labda, ukane Utanzania bara/Utanganyika na kuwa Raia wa Tanzania zanzibar(ingawa waliowengi kwa kudanganywa wanataka waitwe Wazanzibar), ndipo utapewa fursa ya kugombea Zanzibar. Hapo Katiba ndipo inapoonekana kuwa na umuhimu wa kuandikwa upya kuondoa malalamiko kama haya.
     
  8. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ni kweli kabisa inabidi Peter Mziray, Dovutwa Fahmi Dovutwa, Hashim Rungwe na Profesa Ibrahim Haruna Lipumba waende wakagombee Urais wa Zanzibar.
     
  9. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Kweli ... I can't wait Zanzibar kuwa na rais mwenye jina unconventional e.g., 'President Partic Richard of Zanzibar'; 'President Paulo Petro Mathayo of Zanzibar'; etc.
     
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Gud idea! Kama kweli sisi tuna muungano na tz ni nchi1 yaani( tanga&zanz) basi 2015 iwe hvyo Rais wa zanz atoke bara. GUD IDEA ND GUD POINT.........
     
  11. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Umetisha mkuu !
     
  12. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ndiyo maana CDM walisema tuachane na muungano kama huu usioeleweka. Lissu aliongea yote,aliyajibu. Muungano wa nchi mbili ni matatizo. Kwanza si muungano. Mkiungana mnakuwa waMOJA!! Kwa hiyo vile visiwa vinakuwa sehemu ya Jamhuri moja...
    Ila kwa hivi tunavyoendelea,matatizo hayataisha..
     
  13. Z

    Zlatanmasoud Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    U dont seem to understand. Nyinyi Watanganyika hamna serekali. Sisi Wazanzibari tuna serekali yetu although ni semi-autonomous, lakini ipo. Huko kwenu bara kuna Serekali ya Muungano wa Tanzania ndo maana ni haki ya Watanganyka na Wazanzibari. So suala la kusema Rais wa Zanzibar atoke bara hiyo haiwezekani.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    gud idea
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Niwajuavyo Wazenji, akili zao hazina tofauti na :hatari::llama::llama::llama::llama:
     
  16. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Heh Heh yakhe wawachokoza Akina Chako Changu,Changu si Chako a.k.a mabingwa wa ligi ya ubishi duniani
     
  17. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii mimi niliisema na bado nitaendelea kuisema,wabara tuache kujipenda kupita kiasi,this time wazenj nao wakikalie iko kiti,tena ili kuwatendea haki na cha uwaziri mkuu pia wangekikalia maana ni muda umepita since watoe waziri mkuu bwana Salim Salim tena kwa muda mfupi tu kumalizia kipindi alichokiacha mzee wetu sokoine,safari hii wao watoe rais na waziri mkuu na sisi tukikalie kiti cha umakamu wa rais for the first time toka tufanye mabadiliko ya kuwana mgombea mwenza!
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kansa yako ya udini itakuua kabla ya wakati.yaani unamaanisha watanganyika tuongozwe na akina Alhajj?
     
  19. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    yeah... Kama states za Marekani,RSA,etc. Au iwe serikali tatu kabisa. Kunakuwa na sheria za kulinda maslahi ya kila nchi na kunakuwa na sheria federal za kufuatwa na nchi zote..
     
Loading...