Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

!?!?!?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Oct 16, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mama kamkuta binti akiwa juu ya mti wa mwembe.MAMA;We binti kwanini unapanda juu ya mti wakati kuna wavulana hapa chini,hujui watakuchungulia nguo yako ya ndani? BINTI;Hahahaah! nilishawasoma kitambo na ndo maana kabla ya kupanda juu ya mti niliivua.
     
  2. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mjukuu kamkuta bibi yake akianika ch*pi kwenye kamba,mjukuu akauliza;bibi hiyo nini?.Bibi akajibu;hii ni nguo yangu ya kujifutia mikono baada ya kula.Siku moja bibi aliitafuta sana nguo yake bila mafanikio,akamuuliza mjukuu wake kama ameiona nguo yake ya kujifutia mikono?Mjukuu akajibu;nimewapelekea wageni mezani ili wajifutie baada ya kula!
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mjamaica mmoja akiwa uingereza kwa mara yake ya kwanza alipanda double decked bus yenye upstairs na downstairs.Alipoingia ndani,siti za downstairs zilikuwa zimejaa hivyo akaambiwa aende upstairs.Alipofika upstairs mara ghafla akashuka downstairs huku akilalamika;we konda unafikiri mimi mjinga,kule upstairs hakuna driver!
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamaa mmoja kwa sababu alikuwa na matatizo ya pressure,alishauriwa na doctor asitumie vitu vya mafuta,toka siku hiyo jamaa anaogopa kupanda hata magari kwa sababu yanatumia mafuta!
     
  5. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Babu mmoja alikuwa amekaa kibarazani na mjukuu wake aliyetoroka shule.Mara kwa mbali wakamuona mwalimu anakuja.Babu akamshauri mjukuu aingie ndani ajifiche,mjukuu akajibu;wewe ndo inabidi ujifiche kwa sababu shuleni nimeomba ruhusa kwa kuwadanganya wewe umekufa!
     
  6. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Asante sana mkuu umenifanya nicheke asubuhi hii...big up hahahahaha
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    poa mkulu wane!
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Baunsa mmoja baada ya kutupwa jela,akaanza kuwapia mkwara wafungwa wenyeji;nasikia humu kuna watu wanajifanya vidume wa kuwageuza wenzao,sasa ole wake mtu aniguse atanitambua!kwa hasira akapiga kichwa ukuta kwa nguvu,akadondoka na kuzimia.Alipozinduka baadaye tayari alikuwa kalowana chapa chapa.
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dogo mmoja alipotoka shule alikuta kitu kama samaki kimebanikwa jikoni.Dogo akamchukua yule aliyeamini ni samaki akaenda kumla kwa ugali aliowekewa.Mara baada ya kula akamsikia bibi yake akilalamika kwamba hamuoni kinyonga wake wa dawa aliyembanika jikoni!
     
  10. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh. Mkuu umenichekesha hapa balaa. Machozi yanantoka kwa kicheko ivoo!
     
  11. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mamaaa mbavu zangu mie!!!
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mkuu ninzuri lakini usingeziweka kwenye page moja?/bandwidth izingatiwe!!
     
  13. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Thanks mkuu,ushauri utafanyiwa kazi!
     
  14. O

    Olive Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Du,w/end imekua poa na vichekecho,big up sanaaaaaaa.
     
  15. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    hahahah...napta 2 jaman..
     
  16. T

    The Priest JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hahahahahahhaahaha...zimetulia kama kawaida..
     
  17. m

    maswitule JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mzee hiyo ya binti kupanda mtini, imenichekesha sana, wewe ni chiboko
     
  18. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh,teh,teh,kwetu Nigeria wanasema "kulukulu temba" asante sana
     
  19. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Weekend yangu imemalizika vizuri hasa na huyo Mjamaika
     
  20. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbavu zote taabani zangu
     
Loading...