Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

00:20, Jf wakuu kesho mnakazi, jamani laleni,

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Big man, Jan 11, 2012.

  1. B

    Big man Senior Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu 2mshukuru mungu kwaku2shugulilisha na miangaiko ye2yote yakutwa nzima, jamani 2mshukuruni kwanza mungu kwani ame2tendea mema. Na pili jamani, wakuu tupumzike japo mudahuu kidogo uliobaki7babu kesho 2nakazi ngumutena yakulijenga hilitaifa na mwisho wakuu wote kwa ujumla usiku mwema jamani,
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    wengine kwetu ni mchana so kama kwenu ni giza we lala tu
     
  3. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa wale kwao ucku,mmeambiwa mkalale huku kwetu ndo kunapambuzuka na isitoshe mtoa anatakiwa ajue majira ya dunia na sio kukurupuka tu
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,554
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    JF ni 24/7 kwa wiki zote 52 na siku zote 365 mwaka huu ni 366!.

    Wewe ukishikwa usingizi jilalie wengine wetu jf ndio kila kitu tumeishakuwa addicted hadi tukilala tunalala jf, tukiamka ni jf na tunashinda jf.
     
  5. B

    Big man Senior Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimekusoma m2wangu bc achaniji rest,
     
  6. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tulale kwa raha gani tuliyonayo? Dawa zahanati hakuna, watoto wanashindwa kwenda shule, akin mama wanakesha na ndoo za maji, wakienda kujifingua wanalala sakafuni, vijana wetu wanafukuzwa vyuoni. Wazee wa jumuiya ya Africa mashariki hawajalipwa, madaktari wamefukuzwa.

    Kama una usingizi umebarikiwa.
     
  7. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    ...hakuna kulala mpaka kielweke. PiiiiiPOOOZZZ! ...LoL
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Wewe?! Umetumwa utafute WaTZ wako wapi? Mie huku ni saa 9usiku? Wasemaje?!
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Upumbavu ni KIPAJI!
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Msome Pasco hapo juu
     
Loading...