wadau,
mm ninapenda sana kufanya ngono. nikiwa na demu huwa nataka muda wote tuwe tunagegedana. huwa nikianza kugegeda demu hukaa mikao kila aina, atalia milio yote ndipo nashusha mzigo.
nikisha shusha mzigo dada anapoinuka ili akajisafishe, anaporejea kitandani anakuta mkonga umesimama kana kwamba hatujafanya chochote. mpk dada anaamua kuvaa tu na kuondoka huku akirusha maneno kuwa kwann huridhiki? akimaanisha kwann jogoo wangu halali?
wadada wengi wamekuwa wakilalamika kuwa nakuwa kama nawakomoa. sijisikii vizuri.
naomba kusaidiwa ili niwe na nguvu za kawaida siyo kuwakera wadada.
Hahahhaha! Lazma ukaeKodi ya landlord inapokutana na school fees za watoto wawili, tena wa English Medium, afu kijijini wanasubiria utume Mpesa ya palizi na mbolea, dogo wako wa undergraduate kazuiwa kufanya semester exams mpk amalize ada, Mamsap anakukumbusha ule msaada uliohidi wazazi wake Kijijjni!
Hii kwa sisi wa PWANI tunasema KILICHOMPATA MAMBA, NA BOKO KITAMPATA!Hahahhaha! Lazma ukae
hahahahahhaha hatununui!!
ndioUmefurahiaa
ndio
[emoji196] ana churaKm unafika ugeuzie makumbusho[emoji16][emoji3][emoji16][emoji3][emoji16][emoji3][emoji23][emoji16][emoji3][emoji115][emoji115][emoji115][emoji115][emoji115]
sema mambo yetu bhanaMambo yako haya
[emoji23] [emoji23] ana masihara kweli huyu jamaapiga punyeto kutwa x2 izo nguvu nilikua nazo nikiwa namiaka 17 sasaivi nasikia tu bombani