E Eberhard JF-Expert Member Joined Dec 20, 2010 Posts 1,151 Reaction score 809 Dec 21, 2013 #1 Wakuu kuna kiwanja kinauzwa kigamboni Mwasonga. Ni Jirani na dsm zoo. Ukubwa wake ni nusu heka. Mchaga wa kujengea unapatikana hapo hapo kwenye kiwanja. Kaupepo ka baharini safi kanapatikana. Kina hati ya serikali ya mtaaa Sh. 6M. Maelewano yapo
Wakuu kuna kiwanja kinauzwa kigamboni Mwasonga. Ni Jirani na dsm zoo. Ukubwa wake ni nusu heka. Mchaga wa kujengea unapatikana hapo hapo kwenye kiwanja. Kaupepo ka baharini safi kanapatikana. Kina hati ya serikali ya mtaaa Sh. 6M. Maelewano yapo
Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member Joined Aug 9, 2007 Posts 19,099 Reaction score 9,268 Dec 22, 2013 #2 so Cheap, Kina hati?
E Eberhard JF-Expert Member Joined Dec 20, 2010 Posts 1,151 Reaction score 809 Dec 23, 2013 Thread starter #3 Kibanga Ampiga Mkoloni said: so Cheap, Kina hati? Click to expand... Rudia kusoma tangazo.
Chimo JF-Expert Member Joined Aug 31, 2008 Posts 714 Reaction score 365 Dec 23, 2013 #4 Sasa inakuaje Mambo ya kurudia kusoma tangazo
C Changamoto2015 JF-Expert Member Joined Oct 1, 2012 Posts 773 Reaction score 316 Dec 23, 2013 #5 Muuzaji naona taratiiiiiibuuuuuu unaanza kuharibu biashara yako kwa majibu yasiyoridhisha kwa potential customers! Nasisi tukiakuambia nenda shule kasomee online marketing techniques ndo uje kuweka tangazo. Utajisikiaje? Eberhard said: Rudia kusoma tangazo. Click to expand...
Muuzaji naona taratiiiiiibuuuuuu unaanza kuharibu biashara yako kwa majibu yasiyoridhisha kwa potential customers! Nasisi tukiakuambia nenda shule kasomee online marketing techniques ndo uje kuweka tangazo. Utajisikiaje? Eberhard said: Rudia kusoma tangazo. Click to expand...
E Eberhard JF-Expert Member Joined Dec 20, 2010 Posts 1,151 Reaction score 809 Dec 23, 2013 Thread starter #6 investa.tz said: Muuzaji naona taratiiiiiibuuuuuu unaanza kuharibu biashara yako kwa majibu yasiyoridhisha kwa potential customers! Nasisi tukiakuambia nenda shule kasomee online marketing techniques ndo uje kuweka tangazo. Utajisikiaje? Click to expand... Sawa tu mkuu. Uwe na jioni njema.
investa.tz said: Muuzaji naona taratiiiiiibuuuuuu unaanza kuharibu biashara yako kwa majibu yasiyoridhisha kwa potential customers! Nasisi tukiakuambia nenda shule kasomee online marketing techniques ndo uje kuweka tangazo. Utajisikiaje? Click to expand... Sawa tu mkuu. Uwe na jioni njema.
K kamanda5ch JF-Expert Member Joined Apr 18, 2013 Posts 210 Reaction score 288 Feb 2, 2014 #7 bado kipo