Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayotendeka Kwenye Honeymoon...Unayajua?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PakaJimmy, Feb 17, 2010.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Najiuliza swali hili!

    Kuna couples zingine hukaa honeymoon kwa wiki 1 hadi 2!

    Na katika kipindi hicho nimeshuhudia watu, hadi wachungaji/mapadri wakikataza mtu yeyote kwenda kuatembelea couple husika, kwa hofu ya kuwasumbua!

    Ni mambo gani hasa yafanyike na kuongelewa kule honeymoon, ukiachilia mbali kuonyeshana upendo kwa ukaribu??...two weeks!! mmmh!!

    Kimsingi, nadhni kuna mambo makuu kadha ambayo mnatakiwa myajadili mkiwa huko. Lakini hii itategemea sana kama mlijuana kwa kipindi gani nyuma, kabla ya kuoana!..

    Lakini je, hujawahi kusikia ndoa zinazovunjikia kwenye vyumba vya honeymoon?..Je unadhani couple hizi huwa wamesemezana nini hadi kuchukua maamuzi hayo?

    Kuna jamaangu alinambia, namnukuu.."tukiwa honeymoon ndo nitamfahamisha rasmi kwamba nina mtoto wa nje"..!
    Mwingine akasema.."wakati huo(honeymoon) ndo nitamjulisha kuhusu madeni niliyokopa ili kufanikisha kumuoa"..huh!

    Je huenda mambo hayo ndo moja ya yale muhimu ya kusemezana wakati huu muhimu?...michango yenu tafadhali!
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    bado sijaolewa but pia nimeskia kwa waliioolewa na kuowa kwamba huo ndio wakati mzuri wakutafuta watoto maana wanakuwa akili zimetulia pia,pia ndio wakati wa kupanda maisha yao mapya na hasa kuenjoi tendo takatifu maana mwanzo walikuwa wanajiiba tu,mtazamo wangu tu.
     
  3. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tafadhali member alieoa juzijuzi ndo watuhabarishe.
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Feb 17, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mh mie huwa najua kule ni kurelax na kuonyeshana mapendo tu. Sijui pengine kwa kuwa yangu ilikatishwa baada ya siku mbili otherwise sifikiri kama kunapaswa kuwa sehemu ya kufanyia 'hard talks'.
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Aliyeoa juzijuzi hana hata honeymoon kasharudi kwa wakoloni kuwatumikia apate hela ya kumtunza wife
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Mhh!..kutafuta watoto fasta namna hiyo?..Na gudtime mtakula lini sasa?
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Honey Moon wengine wanasema wanatafuta mtoto maana utasikia eeh jamaa akitoka huko kama mimba haijacam baaasi tena
    Wengine wanadai mnakaa na kuwa peke yenu kwa muda mjuane vizuri kiundani..
    Mie nadhani ni mapumziko ambayo Bibi na Bwana wanatakiwa wayapate bila bugudha yoyote ni kipindi ambacho wife /husband kama wanafanya kazi watapumzika kwa muda na kupanga maisha yao ya baadae ,kero na karaha zote wanaepukana nazo wanahitaji watoto wangapi ,wafanye nini ili kuboresha ndoa yao na kupeana mikakati halisi ya ndoa yao kabla ya kurudi home na kuanza rasmi maisha ya ndoa mme/mke
    kupika na kupakua .
    Nitaendelea
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    honeymoon IS THE STATE OF ONESELF-MIND!...otherwise hatuhitaji sana kizazi hichi.nimeishi uchumba na wife over five years...!sasa nitaongea nae kipi kipya?...
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Feb 17, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    HILI NALO ZITO!!............. zaidi ya kupumzika na kashkash za harusi sidhani kama kuna la zaidi. Mmekaa uchumba over 3 to 5 years mmejuana vya kutosha sasa mtajuana vipi nadni ya wiki au wiki mbili?
     
  10. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    my dia c nimesema waliooa na kuolewa ndo wameniambia hivyo?kila mtu anamipangilio yake ktk maisha mwinine anataka watoto mapema ili baadae apumzike,mwingine anataka gud tyme kwanza zen badae kutotoa it all depend swty.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    wewe Geoff hebu kaa jifungie huko utakuja baada ya week moja au mbili
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    unajua hivi vitu vya CUT-N-PASTE kutoka kwa wadhungu vinatugarimu sana!...

    i no see the essence of spending for 21-days damn costly wakati mtu nimeshaspend nae na kuongea nae zaidi ya miaka tano.

    kitu muhimu kabisa katika maisha yangu kilikuwa ni ndoa ya kikristu kanisani
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa mama,nikijifungia nahatarisha ajira yangu!..BACK TO WORK!back to JF....
    OFFICIALLY ON MONDAY!kwa sasa natafuta mood
     
  14. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    eeeeeeeeeeeh back happy very happy tell us yaliyojiri
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Jesus?

    Geoff nishakwambia unatakiwa kuwa mbali na keyboard!..Uko premature kuwepo hapa kwa muda huu!

    Huenda ikawa kweli ukiishi nae uchumba kwa miaka 5, lakini ule ulikuwa UCHUMBA mind you!...
    U have taken a step ahead kwa kufunga ndoa takatifu altareni!..So hii ni maneno ingine mazee...sio mambo ya uchumba!..A dog isnt a pupie!...kuna mambo kibao mapya mnatakiwa kuyaendea taratibu kwa mjadala uliotulia!
     
  16. c

    chinga79 New Member

    #16
    Feb 17, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi nafikiri Honeymoon ni kipindi cha ukweli na uwazi kwa kila kitu kuanzia suala zima la mapenzi, tabia mbaya na nzuri za kila mmoja, kujifunza kubebeana mizigo na maisha kwa ujumla. unajua unapooa au kuolewa hutakiwi kufikiria kuachana so kipindi hiki ni kizuri cha kujifunza kuwa hakuna aliye perfect na kukubali kujifunza mazuri na mabaya ya mwenzi wako na kuwa tayari kuyabeba. Unajua mtu yoyote ambaye hamjalelewa wala kuzaliwa familia moja lazima muwe tofauti kwa kila kitu sasa nafikiri katika kipindi hiki cha uwazi na ukweli utawafanya muunde tabia yenu namaanisha TABIA YAKE + TABIA YAKO = TABIA YENU.

    Tchao
    Chinga1
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ....siwezi kubisha kwenye hili!lakini do we need to waste time with COSTS IMPLICATIONS just for marriages??...!wakoloni wana-kufaya immediately.am telling ya
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nitakupigia mama!na pics nitakupa ukihitaji
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    Feb 17, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Duh Chinga umemaliza yote

    Sipati picha hapo kwenye red- tuko chumba cha honeymoon namwambia- mpenzi mume wangu wajua nimetembea na Best Man siku mbili kabla ya arusi!! mh
     
  20. babylove

    babylove Member

    #20
    Feb 17, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Honeymoon ni utamaduni wa nani? bila honeymoon hamna harusi/ndoa?
     
Loading...