Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waburunge

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mjasiria, Sep 30, 2011.

  1. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Habari wana MMU,
    leo nina maswali kidogo kuhusu hili kabila la waburunge. Kwanza kabisa naomba ieleweke kuwa ninauliza maswali haya kwa sababu sikuwahi kujua kuwa kuna kabila linakwenda kwa jina hili hadi hapo jana.

    Ni kwamba katika pitapita zangu nimekutana na binti mmoja mrembo sana, sasa katika kuzungumza ikafikia mahali akanijulisha kuwa yeye ni mburunge na kwa mujibu wa maelezo yake hii kabila inapatikana manyara. Sasa basi ninaomba kwa wale wenye habari kuhusu hii kabila watusaidie mwanga zaidi hapa hususani katika eneo la mahusiano.

    Maswali yangu ni kama ifuatavyo:
    1. Je tamaduni zao zikoje kwenye suala la mahusiano?
    2. Je wanafanya tohara kwa wanawake? Na pia wana kitu chochote kinachofanana na jando?
    3. Najua kila mmoja ana tabia zake lakini kuna zile tabia za jumla zinazotokana na tamaduni na malezi yanayopatikana katika kabila fulani. Naomba kujua ni zipi tabia za kabila hili hususani katika mahusiano.
    Angalizo:
    Najua kuna watu mtasema muulize mwenyewe. Kifupi ni kwamba nimeshamuuliza lakini nimeona niulize na humu maana huenda kuna watu wana habari muhimu na sahihi kuhusu waburunge kuliko hata huyu msichana.

    Haya jamani uwanja ni wenu..........................
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Haya sasa,...yaani siku hizi MMU imekumbwa na kiwewe cha ukabila,...anyway ngoja waje wale wajuvi mkuu!
     
  3. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mkuu IGWE wewe ni mmoja wa wanachama ninaowakubali sana hapa MMU. Hebu lipitie tena bandiko langu utaelewa mantiki ya ninachoulizia
     
  4. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi nyie mnaojiita mods mnatumia vigezo gani kuhamisha uzi??!!!!!!!!!! Hivi huu uzi kwa akili zenu umekaa ki-chit-chat kweli. Nilikuwa nawashangaa members wengine waliokuwa wanatoa malalamiko lakini sasa naanza kuamini humu kuna kujuana kwingi kama CCM vile. Yaani mmeniboa sana.
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    ahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!...kweli umenuna mkuu,..waambie wairudishe bana.
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    nitarudi baadaye.
     
  7. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wameniboa sana mkuu, watu tuko serious na ishu za maana wenyewe wameona Chit chat.
     
  8. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bado nakusubiri.
     
  9. R

    Richardbr Senior Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukimwona mwambie akwambie maana ya maneno haya,

    Kindi amaku chiratetogu
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhhhhhhhh! jamani kama waburunge mpo si mtuambietu, au ndo mnataka muoaji ajifunze hayo baada ya kuoa. Msaidieni ili ndoa yake iwe na furaha, jamani waburunge jitupeni jamvini mpate shemeji. Mbona yule mmaasai alituambie mengi juu ya ngoma yao ya essoto!!!
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    'Ngono inapendwa sana lakini inaogopwa kuongelewa waziwazi'
     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,799
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama wanapatkana manyara nijuavyo mimi wanapatkana kwa wingi wilaya kondoa mkoa wa Dom, wanashahibiana sana na warangi kwa muonekano na tabia na hata wengi wao hupendelea kuzungumza kirangi na hata kujtambulisha kwamba ni warangi.
     
Loading...