Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Updates - Kata za Bangata na Daraja 2, ccm Hali mbaya.

Discussion in 'Jukwaa la Historia' started by ngurati, Oct 28, 2012.

  1. n

    ngurati JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimezunguka kwenye kata mbili, Daraja mbili- Arusha mjiji na Bangata-Arumeru Magharibi. Tangu Asubuhi watu wamemiminika vituoni na katika Hali ya kutaharuki ccm walitaka kuwafanyia vurugu Lema na Nassari lakini wananchi wakaingilia Kati, Wafuasi kadhaa aw ccm wamepigwa. Kwa Kweli Hali ya ccm ni mbaya to the extent kwamba ole Medeye amepita kanisani kuomba kura Leo. Kama mwenendo ndio huu CDM watashinda kata zote mbili.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ngoja nijiandae kuja kushuhudia utangazajia wa matokeo
     
  3. p

    pstar01884 Senior Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safi sana. Kabeni njia zote wasipate mwanya wa kuchakachua.
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kura za kanisani? Huyu mzee anatafuta laana
     
  5. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 133



    Big up.............!!
     
  6. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Ccm haina chake nchi hii,mabavu ya majeshi tu ndio msaada mkubwa kwao.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mtaani kwangu kumeenea habari kuwa Lema na kikundi chake wamerusha risasi ovyoovyo kwenye eneo la uchaguzi.
    Vp kuna ukweli?
     
  8. C

    Concrete JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    WanaArusha tunawatakia uchaguzi mwema kwa kuindoa CCM madarakani.
     
  9. commited

    commited JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu mleta uzi, asante sana kwa taarifa, naomba na makamanda wengine nchi nzima kwenye chaguzi hizi mtupe up dates za ukweli juu ya kinachoendelea huko, hali ya usalama ikoje?, mwitikio wa watu ukoje? Tupeni hali inavyoendelea na kata zingine, hata mapicha pia mtupie .... Ni mawazo yangu tu
     
  10. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakabeni koo zaidi Hao Mabwepande:A S angry:
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Habari njema,tunasubiri matokeo kwa hamu kubwa.
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Diwani wa kata ya Bangata ni Ndugu Erick Samson Mollel- CDM amepata kura 1200 akifuatiwa na Mgombea wa CCM kwa kura 200. chezea chopa wewe.
    ikopta-iliyokodishwa-chadema-ikipita-juu-ya-anga-ya-igunga-baada-ya-kuwasili-jana-alasili-kwa-aj.jpg
     
  13. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    QUOTE=ngurati;4917043] ole Medeye amepita kanisani kuomba kura Leo. Kama mwenendo ndio huu CDM watashinda kata zote mbili.[/QUOTE]

    Kama kweli CCM wako fair kwa dini zote, aende na misikitini kuomba kura. Au kura za Waislamu hawazitaki?
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Matokeo tayari!???? usiniache niagize kreti na mbuzi nusu hapa
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    PakaJimmy haihitaji degree kujua huo ni uwongo, kwani Lema ana jeshi siku hizi hadi avurumishe risasi hewani????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    acha kuhadaa watu bana, matokeo ni kuanzia saa kumi ndiyo yataanza kutangazwa wewe haya umeyapata wapi???
     
  17. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Waiter Ongeza ya baridi na jikoni kausheni kidogo msisahau kachumbari please!
     
  18. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Labda anagombea uzee wa kanisa!
     
  19. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kanyaga twende cdm
     
  20. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Haya wakuu tujuzeni yanatoendelea huko.
     
Loading...