Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubabe wa magufuli huu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by VUTA-NKUVUTE, Mar 22, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Jana,Rais Jakaya Mrisho Kikwete alifanya 'ziara' katika Wizara ya Ujenzi.Alitumia ziara hiyo 'kumvua nguo' Waziri wa Wizara hiyo John Pombe Magufuli kwa kumuita mbabe na mchonganishi.Ubabe wa Magufuli ni kusema kuwa hata jengo lolote la CCM lililo eneo la hifadhi za Barabara atalibomoa.Je,wanajamii mnakubaliana na Rais Kiwete,no Kikwete kuwa Magufuli ni mbabe na mchonganishi?
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamani,hadi huki kuna siasa?
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Magufuli sijui anasubili nini CCM....binafsi namuona ni mtu anasimamia sheria bila kujari masila ya mafisadi na chama chao
     
  4. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,236
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Magufuli jiuzulu hao sio wenzio wewe ni mtendaji na wao ni wababaishaji wanaosaka deal hamtaiva pamoja milele...
     
  5. M

    Mayu JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mkuu umepotea njia huku hatuna siasa.
    Mods peleka hii post mahala husika
     
  6. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    mimi niliipost kwenye jukwaa la Siasa lakini nimeshangaa kuikuta huku.Usumbufu wowote usamehewe
     
  7. kmwemtsi

    kmwemtsi Senior Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    magufuli sio mbabe ila anasimamie sheria, na kama ulisikiliza vizuri malezo ya jakaya hakutamka kuwa magufuli ni mbabe na mchonganishi..
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hii haijawahi kutokea. Yani upost kwenye siasa itokee huku kwenye technology!!
    Post yako tuu??
     
  9. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CCM ya JK, EL, RA, AC etc watampendaje na kuthamini kazi ya Magufuli? SIkio la kufa haliwezi sikia dawa.......
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mkuu ccm hakuna collective responsibility, good governance etc. kumvua nguo magufuli mbele ya junior officers kama alivyofanya jk ni kutomtendea haki. Hata kama magu alikuwa na kosa alipaswa kumweleza na kumwelekeza wakiwa wawili tu. Mbona yeye jk alikuwa anaelekezwa na Mzee mkapa wakiwa wawili tu.
    in ccm there is a lot of insubordination ni bora hata kijiwe cha wavuta bangi.
     
  11. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Haki ya Mungu na Mtume vile kaka Ndibalema,nilipost kwenye Jukwaa la Siasa post hii
     
  12. SHINYAKA

    SHINYAKA Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magufuli sio mbabe na mchonganishi, tofauti ya mtu wa rushwa (mrushwa) na kufuli ni kubwa. Kufuli linafanya kazi ya kulinda (taaluma) na mrushwa a.k.a mrisho, yeye ni ombaomba (siasa, a.k.a si-hasa) hofu hapa atakosa kuraaaa!!! :)
     
  13. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mbio za urais 2015 zimeanza..........
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kazi ipo jukwaa la sayansi limevamiwa na siasa pls mode okoa jahazi
     
  15. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Huyo JK ndiye mbabe, tena anavunja ethics za leadership. Huwezi kumuaibisha kiongozi tena waziri wa serikali.
    Amefanya hivyo kwenye wizara nyingi tuu bila aibu. Hiyo ni kukosa maadili, upuuzi mtupu!!!!!!!!!!
     
Loading...