Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuache ung’ang’anizi................. ..!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Aug 29, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Huwa tunashuhudia vituko vingi vinavyotokana na uhusiano au ndoa. Hebu fikiria kwamba umemchoka mpenzi wako na unamwambia au kumwonyesha kwamba, humtaki tena, wakati yeye anahisi na kuamini kwamba, bado anakutaka.

    Kwa kuona mwenzako anakutaka bado wakati wewe humtaki, unaanza kufanya visa. Hebu chukulia kwamba, unamwambia huyo mwenzako kwamba, una mwanamke mwingine, au unajidai kumuomba radhi kwamba, umefanya mapenzi nje, juzi au jana ili akasirike na kuondoka, lakini yeye hajali na ndiyo kwanza anajaribu kuhalalisha kitendo chako hicho na kukuhakikishia kwamba amekusamehe. “hamna shida mume wangu mpenzi nimekusamehe, najua ni shetani amekupitia tu, kwani sio tabia yako kabisa kunisaliti….” Atasema hivyo akimtetea mume mzinifu.
    [​IMG]
    Unadhani utafanyaje?

    Kumbuka kwamba, kuna watu wengi sana ambao huwafanyia visa wapenzi wao ili wachoke na kukereka sana na hatimaye kuamua kuondoka. Kuna wakati visa hivyo hufanikiwa na kuna wakati hugonga ukuta kwani mpenzi anakuwa havijali. Hebu tujiulize kwa dhati, inasaidia nini kama tumechokwa na sisi kuendelea kung’ang’ania kwa wale tunaowaita wapenzi wetu. Kuna wakati wanaume au wanawake huamua kuwauwa wapenzi wao ili kuwa huru kutoka kwao. Wanaambiwa kwa kauli, “sikutaki,” halafu wananza kufanyiwa visa, lakini wamo tu, hawataki kuondoka. Hatimaye, mtu anaamua kuuwa kabisa.
    [​IMG]
    Kuna wakati mpenzi anaambiwa kabisa na mwenzake kwamba hatakiwi, lakini yeye anasema, “tutabanana humu humu hatoki mtu hapa.” Bila shaka hiki ni kichaa cha aina fulani. Mtu akishasema sikutaki, maana yake hakuna tena kinachoweza kuwaunganisha, yaani hisia za upendo. Kulazimisha kuishi na mtu asiyekutaka ni kujifanya mtumwa bila sababu. Inabidi tuamke na kuwa sisi kamili kabisa.

    Ndoa za Kiislamu zina uzuri mmoja….. mke au mume akimwambia mwenzake sikupendi au sikutaki tayari ndoa hiyo inahesabika kuwa batili. Bila shaka huu ndio ukweli ambao inabidi tuukubali kwa mkabala wa hisia na tabia za binadamu. Kulazimisha kuishi na mtu asiyekupenda ni kujiingiza matatizoni……………
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmnnhhh, haya ngoja tufuate ya wazungu haya ambayo labda wao wanatamani kuwa huku tuliko ila hawajui walipotelea wapi.

    Kuachana achana kuna raha gani lakini???
    Tuna watoto 7, tuachane kisa tumechokana miezi 6, kweli??

    Vishengele vya mapenzi vipo tu but with time huwa vinapita.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    Kuna wengine wamezaliwa hivyo
    'hawaachwi'
    wanaacha
    so akipata mtu amwambie tuachane 'kichaa kinapanda'

    rejection is painful
    i cant blame them
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Subiri mpaka uwekewe sumu ya panya, ndio utatia akili............. ujinga ukutoke.
     
  5. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nilishawahi kumuacha binti kwa namna hii nilikoma..
    Kukatisha mapenzi ya mtu kwako inataka moyo sana kwa sababu moyo wa kupenda haupoi haraka..
    Inawezekana ukawa unafanya vitimbi mwenzio anakusamehe tu!!!
     
  6. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    "Kuna wakati mpenzi anaambiwa kabisa na mwenzake kwamba hatakiwi, lakini yeye anasema, "tutabanana humu humu hatoki mtu hapa." Bila shaka hiki ni kichaa cha aina fulani"

    Hata me huwa nahisi wamepungiwa.


     
  7. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,785
    Likes Received: 749
    Trophy Points: 280


    Bila shaka ulimwambia hana sifa za kuwa nawe. Kiukweli unatamani ungendelea kuwa nae Na ukikutana nae lazima umtake tena
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Hebu someni kituko hiki cha jamaa aliyetaka kumuacha mke king'ang'anizi................

     
  9. N

    Neylu JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Eeeh.... Makuubwa haya... Sasa hivi vitimbi ninavyofanyiwa inawezekana nami sitakiwi lakini nimeng'ang'ania tuu... Mmmh... Baba Ngina asante kwa kunifumbua macho.. Ngoja nitafute ustaarabu mapema nisije wekewa sumu..
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    acha king'ang'anizi cha kukesha lol
    kalale now lol
     
  11. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh, aisee mi ni mmoja wao, mi huwa kauli ya "akufukuzae hakwambii toka" haifui dafu kwangu, mpaka mtu anichanie makavu laivu ndio najitoa...............

    anyway huwa napenda kumuudh anayejarib kuniudh kwa kumpotezea...............,
     
  12. N

    Neylu JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hahahaaa... Mi mwanafunzi bana nasoma..
     
  13. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    Wakati mwingine si kwamba watu hawaondoki kwa kuwa ni vichaa au ving'ang'anizi...ila wanachukulia kama njia ya kulipiza kisasi...ku make your life a living hell. Kuna wanaobaki lakini wewe unarudi saa nane yeye anarudi saa kumi...na anakwambia ataondoka akipenda yeye si kwa kufukuzwa...unacheza.

    Hivyo si kila anayebaki ni weak...wengine ni kinyume chake..wababe.
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    mimi niko hivi kwangu sitoki hata kwa greda labda kifo ondoka wewe uliyechoka kukaa humu ndani full stop. tena ikifikia hapo utaisoma namba
     
  15. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ikifika hapo ndo inanoga zaidi!sio kila ukiambiwa toka unatoka?unakomaa na akili mukichwa!
     
  16. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    vishengele?umenikumbusha mbali
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    mimi nampenda mama watoto naomba haya yasije yakatokea
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kiukweli mimi binafsi nawa-admire sana ving'ang'anizi, hasa wale ambao tayari wako kwenye ndoa.
    Sio mtu umehangaika weee kwa kushirikiana na mwenzio kutafuta maisha, pengine Mungu amewajalia mmepata kijumba chenu ama kigari chenu halafu ghafla unaambiwa umechokwa na kutakiwa kusepa ili mwingine aje kuponda raha, hapo ni pagumu sana.

    Kuna dada mmoja jirani yangu kwakweli amenifanya niwapende ving'ang'anizi. Mume wake ni dereva wizara ya nishati na wameishi kwenye ndoa zaidi ya miaka 10. Yule dada alikuwa mama wa nyumbani lakini akawa mchakarikaji akaanza biashara ya genge hadi wakafanikiwa kununua kiwanja na wakajenga nyumba. Baada ya muda mumewe akaanza vitimbi, si vya kuchelewa kurudi nyumbani tu bali na kipigo juu. Kama hiyo haitoshi jamaa akaamua kuleta na mwanamke hapo nyumbani.

    Yule dada alikomaa nao hadi mume akanyoosha mikono na kuhama nyumba. Mambo aliyoyafanya ni magumu hata kuyaandika hapa kwani binafsi sijapata kuyashuhudia. Sasahivi anaishi kwa raha mustarehe ndani ya nyumba yake na maisha yanaendelea.
    Kwahiyo akina dada msiwe wepesi wa ku-give up, uking'ang'anizi unalipa wakati mwingine.
     
  19. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nitafute nikupige tution!!!!

    Niko na PHD ya Ngonolization Ngonoka!!""""
     
  20. Paloma

    Paloma JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 5,344
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Babu, nadhani hapa inategemea unag'ang'ania katika mazingira ya namna gani - kama ni singo au tayari mpo ndani ya ndoa!!!
     
Loading...