Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'shocking'!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbu, Oct 29, 2007.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2007
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Hii kama ni kweli basi ni mbaya sana, kusudio lao lilikuwa nini 'kuwatorosha' watoto hawa?...


    ...uchunguzi bado unaendelea....!
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2007
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...mnh, 'ukiona wenzio wananyolewa, nawe tia maji', ...wajameni, hayapo haya Tz? 'madege' hayatui JKIA na KIA pekee, kuna viwanja vingi tu huko mikoani, wasije wakawa wanaiba 'vitoto vya kitanzania huko vijijini', ohooo..!
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2007
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...and it's really 'shocking!' bearing in mind yanatokea chini ya kivuli cha 'humanitarian grounds'!
     
  4. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,612
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Haya mambo yapo sana tu, hasa kambi za wakimbizi, sema yanafanyika katika usiri mkubwa sana.
     
Loading...