Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha - Ulimboka alivyopokelewa Dar

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Aug 13, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Huu ni ushindi mkubwa sana dhidi ya udhalimu.....Mola amjalie maisha marefu zaidi....
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wingi huu wa watu una ujumbe pia,kwetu wananchi na kwa serikali
     
  5. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Dah! Jamaa sura yake imerudi kunyooka...
    Mungu amzidishie nguvu na aendelee kumlinda
     
  6. K

    Konya JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 914
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wasiwasi kama sio hofu ndo zinazidi kuwajaa huko waliko..hivi anaweza akaitisha press akatupa walau mawili matatu ya kilichojiri? au pia itakuwa ni kuingilia mhimili ule mwingine.
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    DK. ULIMBOKA AREJEA, ATOA NENO ZITO

    [​IMG][​IMG]-Wanahabari wakimsubiri kwa hamu Dk. Ulimboka.…
    [​IMG][​IMG]

    Dk Ulimboka akiwa amezungukwa na wananchi waliofika kumpokea leo.
    MWENYEKITI wa Jumuiya ya Madaktari, Dk. Stephen Ulimboka, ametua nchini leo mchana kisha kutoa neno zito.

    Dk. Ulimboka, aliwasili Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere, saa 8:00 mchana, akitokea nchini Afrika Kusini, alipokwenda kwa matibabu.
    Madaktari wenzake na wananchi wengine, walimlaki kwa mabango yaliyosomeka:
    “Dk. Ulimboka karibu nyumbani.”
    “Dk. Ulimboka, damu yako iliyomwagika inaamsha ari ya wananchi kudai haki ya afya.”
    “Dk. Ulimboka wewe ni mpigania haki ya afya bora kwa wananchi wote. Mungu na Watanzania wote tuko nawe.”

    Kwa upande mwingine, Dk. Ulimboka baada ya kukuta umati mkubwa uwanjani, alishindwa kujizuia, hivyo akatoa machozi kisha akasema: “Nawashukuru sana Watanzania kwa kuwa pamoja na mimi kwa maombi, sasa nimerejea nikiwa na afya njema, mapambano yanaendelea.”

    Huku uwanja wa ndege ukiwa umepambwa na mabango mengi ya kumpamba na kumuunga mkono, Dk. Ulimboka aliongeza: “Watu wacheze na watu lakini wasicheze na Mungu, hasa Mungu wangu mimi.”

    Juni 26, mwaka huu, Dk. Ulimboka alitekwa na watu wasiojulikana, kupigwa na kujeruhiwa sehemu mbalimbali za mwili, kisha kutupwa katika Msitu wa Mabwepande, nje kidogo ya Jiji la Dar es Salaam.

    Ulimboka, alitekwa wakati akiwa anaratibu mgomo wa madaktari na katika utekaji huo, alidaiwa kuvunjwa mbavu, miguu yote miwili, kung’olewa meno yote ya mbele na kuumizwa vibaya katika sehemu mbalimbali za mwili wake.
    Global Publishers

     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    [h=3]MAMIA WAMPOKEA DK. ULIMBOKA KISHUJAA AIRPORT[/h]

    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Jumuiya ya Madakatari Tanzania, Dk. Steven Ulimboka akipata mapokezi makubwa wakati alipowasili kwenye Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere jijini Dar es Salaam leo, akitokea nchini Afrika Kusini kwa matibabu baada ya kutekwa na kuteswa na watu wasiojulikana. Picha ya chini ikimuonesha Dk. Ulimboka akiwa katika hali mbaya baada ya kuokotwa katika msitu wa Mabwepande, Juni 27. (Picha na Habari Mseto Blog)<o:p></o:p>
    [​IMG]
    [​IMG]
    Dk. Ulimboka akiwasili leo kutoka nchini Afrika ya Kusini alikokwenda kwa matibabu.
    [​IMG]
    Wanaharakati wakipaza sauti wakati wa mapokezi ya Ulimboka.
    [​IMG]
    Dk. Ulimboka akiwapungia mkono baadhi ya madaktari wenzake waliofika kumpokea
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Jumuiya ya Madakatari Tanzania, Dk. Steven Ulimboka akiwa ameshika ua mara baada ya kuwasili kwenye Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere jijini Dar es Salaam jana, akitokea nchini Afrika Kusini kwa matibabu
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Jumuiya ya Madakatari Tanzania, Dk. Steven Ulimboka akiwa ameshika ua mara baada ya kuwasili kwenye Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere jijini Dar es Salaam jana, akitokea nchini Afrika Kusini kwa matibabu baada ya kutekwa na kuteswa na watu wasiojulikana. Picha ya kulia ikimuonesha Dk. Ulimboka akiwa katika hali mbaya baada ya kuokotwa katika msitu wa Mabwepande, Juni 27.[​IMG]
    Baadhi ya Wanaharakati pamoja na Madaktari wakilisukuma gari alilokuwa amepanda Dk Ulimboka mara baada ya kuwasili kwenye Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere jijini Dar es Salaam.
    [​IMG]
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,769
    Trophy Points: 280
    Inatia moyo sana kuona wingi wa watu waliokuja kumpokea. Hii itawapa imani madaktari na wapigania haki wengine nchini kwamba hawako pekee yao katika vita dhidi ya Serikali dhalimu.
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,769
    Trophy Points: 280

    Huyu mama Ananileya Nkya mie ninamzimia sana kwa juhudi zake za kuwa mstari wa mbele kupambana na Serikali hii dhalimu. Ningependa kuona 2015 anagombea Ubunge katika jimbo lolote lile ambalo atalichagua mwenyewe.
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Anatokea wapi?
     
  12. t

    tangoz New Member

    #12
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii inatia moyo kwa jamii nzima kwani
     
  13. t

    tangoz New Member

    #13
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr. Ulimboka anatakiwa kusema ekweli juu kile kilichotokea ili umma wa Tanzania tujue.
     
  14. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ni kweli Dr. anagusa mioyo ya Watanzania maana sidhani kama katika hawa waliojitokeza kumpokea kuna hata mmoja aliyealikwa au kugawiwa nauli kufanya hivyo kama tulivyozoea.

    ...naendelea kumkubali mama Ananielia Nkya kama mtu mwenye nia ya dhati na kuguswa na matatizo yaliyopo nchini hivi sasa!
     
  15. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,651
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Jehova!!yani amerudia sura na hali yake kabisa muujiza huu
     
  16. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ukweli alisha usema kabla hata hajaondoka anatakiwa kuwafungulia mashitaka wale walio mteka na kumtesa...!
     
  17. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    England kwenye Olympic
     
  18. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwabepande.
     
  19. d

    dotto JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Anatokea kwenye X yako.
     
  20. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,178
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Mungu ambariki Dr. Ulimboka, na kurudi kwake salama kuwa chanzo cha mabadiliko ya kweli katika mfumo wa afya na mahusiano kati ya serikali na wadai haki.
     
Loading...