Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niokoeni jamani!

Discussion in 'JF Doctor' started by luckyperc, May 12, 2011.

  1. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mabaka:
    Je, kuna dawa ya mabaka ya usoni, mgongoni, kifuani?

    Mba:
    Dawa ya mba please.(naomba isiwe cream ya kuchubua ngozi)

    Je, kwa ugonjwa huu kuna dawa za mitishamba pia, ni zipi, zinatumikaje na dosage yake ikoje.
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    Achana na mitishamba ... nenda muhimbili kamuone dermatologist
     
  3. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mkuu ungenisaidia jina la doctor mzuri pale au unitajie DAWA tofauti na hizo mitishamba.
     
  4. N

    Nsagali Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona mnaamini sana dawa za miti shamba ambazo hazina vipimo sahihi nenda hosp
     
  5. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    naungana na wenzangu kukushauri umuone daktari makini. usichoke katika kuhakikisha afya yako inakuwa imara. kwa Mba, ni mba wa wapi? ni kichwani?
     
  6. E

    Enny JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nenda pale Regency kuna Daktari wa ngozi kila jumatatu.
     
  7. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Matatizo mengi ya ngozi licha ya uambukizo yanatokana na ulaji usio na mpangilio. kutokula matunda na mboga za majani mchanganyiko husababisha matatizo mengi kwa ngozi na mfumo wa damu. Hivyo basi wakati unaelekea kupata vipimo kwa madaktari jitahidi sana kula mboga mchanganyiko (salad aka kachumbari) pia tengeneza na kunywa sharubati ya matunda mchanganyiko (raw fruit juice) pata aina za mboga tofauti si pungufu ya tano na aina za matunda zisizopungua sita. (hakikisha katika matunda unayopata kuna jamii ya tango, parachichi na limau, na pia usiweke matunda ya jamii moja katika mfumo huo wa juice. Pia katika mboga hakikisha kukosi koli japo kipande kidogo sana) Tumia (juice hiyo kila asubuhi mchana na jioni. na salad iwe katika kila mlo wako wa usiku)

    Epuka kutumia dawa za mitaani au kununua bila maelekezo ya daktari, pia chunguza aina za loshen unazotumia inaweza kuwa sababu.
     
Loading...