Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa ya Irene Uwoya (KIm K) Yavunjika

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mkonowapaka, Nov 16, 2011.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wadau habari ndio kama iyo apo..naomba tujifunze kitu..tumuache Irene na ndikumana wake..tuangalie sisi kama sisi tunajifunza nini hapa.........
    Uwoya: Hakuna kisa cha moja kwa moja, lakini sikuwahi kuwa na furaha katika maisha yangu ya ndoa na yeye..

    Uwoya: Mimi ndiye ninayejua, kwanza sijawahi kumpenda Ndikumana kabla sijafunga naye ndoa na hata baada ya kufunga...lol

    Uwoya: ile ndoa kama nililazimishwa lakini sikuwa na mapenzi ya dhati.

    Uwoya: Kiukweli nina mtu ambaye nampenda sana, hisia zangu ziko kwake;toka zamani nilikuwa nikimwambia sina mapenzi ya kweli na yeye, kwa hiyo alilijua hilo.

    jamani !!au ndo KIm Kadashian anaigwa!! sijapenda kwa kweli
     
  2. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!! alifuata pesa nini........... labda sasa zimeisha!!. wakati mwingine bora kuoa usiku then asubuhi unatoa talaka.
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kim K, my ass.
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hana mpya huyu Uwoya kama keshapata Bwana aende asije akachelewa...
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Come easy go easy......
     
  6. King2

    King2 JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ha ha ha!
     
  7. J

    Jadi JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,144
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    hawa mastaa sio wa kuoa,ni wa kupiga deiwaka tu na kuwaingiza kwenye orodha,tena sio siku nyingi
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Kuishi kwingi kuona mengi.
     
Loading...