Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu biashara ya madini

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by The hammer, May 15, 2013.

  1. The hammer

    The hammer JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2013
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 1,736
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 83
    Habarini wana jf wote:

    Wana jf ninataka kujiajiri kwenye secta ya madini lakini hasa kwenye dhahabu na hata aina nyingine ya madini ya vito...

    Kwa sasa siyajui maeneo wanapouza,hivyo ninaomba ushauri wenu kwa walio na ufaham na hata waliofanya na wanaoendelea kufanya shughuli hizi.Ninaomba ushauri katika mambo yafuatayo:

    1:changamoto za biashara yenyewe
    2:sehemu ninapoweza kupata madini hayo na aina yenyewe
    3:usalama wa eneo unaloshauri nifike
    4:Upatikanaji wa usafiri na barabara
    5:maeneo yenye madini ambayo bado hayajamilikishwa ili ikiwezekana ninunue eneo na kuwa na machimbo yangu
    na mengineyo unaweza ongeza

    Aliye na taarifa sahihi tunaweza wasiliana kwa kuni-pm,nitawashukuru kwa ushauri mzuri mtakaonipa
     
Loading...
Similar Threads - Msaada kuhusu biashara Forum Date
Msaada kuhusu gharama za delivery order (DO) Biashara, Uchumi na Ujasiriamali Thursday at 8:56 PM
Msaada wa mawazo kuhusu biashara ya chaki Biashara, Uchumi na Ujasiriamali Mar 12, 2016
Msaada Tafadhali kuhusu biashara ya Gym Biashara, Uchumi na Ujasiriamali Nov 24, 2014
Msaada kuhusu biashara ya nguo Biashara, Uchumi na Ujasiriamali Oct 24, 2013
Msaada kuhusu biashara na mikopo.. Biashara, Uchumi na Ujasiriamali Feb 24, 2013

Share This Page