Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Kuanzisha photo studio

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Kipilipili, Feb 23, 2012.

  1. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,059
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Hello!
    Ninafanya research nahitaji kuanzisha biashara ya kuendesha photo studio nje ya mkoa wa dar es salaam,kwani nimegundua kuwa eneo ninalotaka kuanzisha biashara hiyo lina wateja wengi lakini studio hazizidi 5 na huduma zao ni za kubabaisha na hazina ubora.tatizo ni kwamba sina taarifa za kutosha juu ya hii biashara.nahitaji kujua
    1.printer bora zinzoweza kusafisha picha za digital na zile za kawaida za film
    2.aina bora ya kamera
    3.vifaa vinavyohitajika ndani ya studio
    4.software(kama zipo) ambazo zitasaidia kutoa picha zenye ubora,ii niweze kumudu ushindani wa biashara
    5.karatasi zinazotumika kusafia picha zinaitwaje na zinapatikana wapi na bei gani.
    6.mengineyo(taarifa zozote za ziada zinazoweza kunisaidia kuboresha au kufanikisha hili)
    natanguliza shukrani wadau!!asanteni sana na mungu awabariki
     
  2. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,059
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    wadau msaada wenu bado ninauhitaji,tafadhali naomba msaada wa mawazo na muongozo wenu
     
  3. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Biashara ya Studio ya picha inahitaji uwe na yafuatayo:
    1. Ufahamu wa picha
    2. Mtaji mkubwa. kuanzia USD 10,000 na kuedelea.
    3. Technical knowhow ili usidanganywe kirahisi.
    4. Sehemu nzuri ya biashara hiyo. Pasiwe na ushindani usio na maana.
    Je unavyo hivyo?
     
  4. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Utasafisha na negative pia au? Dar zipo printa unachomeka memory card ,unachagua picha,unaprint hapo hapo una aja ya computer.ila ukiwa na computer unaitaji kuwa na software kama vile adobe photoshop kwa ajiri ya manjonjo.kamera yeyote yenye megapixel nyingi ni poa. Bajeti uwe kama na 2 million au 3.vifaa vyote vipo Dar
     
  5. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,059
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    @chipukizi,asante mdau,mtaji si tatizo kwangu.yes nitasafisha na negative pia...please let me know jina la hizo printer,kuna mdau hapa amenisaidia kupata adobe photo shop,nashukuru sana
     
  6. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,059
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    @nguvu moja,asante mdau katika ulivyotaja hapo juu,hyo namba 3 ndio ina upungufu kidogo,nina uelewa japo sio mkubwa,nafikiria kuajiri mtaalamu wa masuala ya picha kwa muda ili niweze kujifunza kupitia kwake.
     
  7. a

    amidu New Member

    #7
    Sep 18, 2015
    Joined: Mar 18, 2014
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naweza kupata wapi karatasi za kuprintia picha mi niko tabora
     
  8. M

    Masterproud JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2015
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 441
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wandugu habari. Nimeanzisha biashara ya stationery. Nipo kwenye mji unaokuwa kwa kasi na nimezungukwa na taasisi kadhaa mf. shule.

    Kwa mwenye experience na biashara hii pamoja na ile ya kupiga na ksafisha picha naombeni ushauri murua juu ya bidhaa zipi huwa zinatoka sn, na namna bora ya ku-manage biashara hii.

    Ninampango pia kuweka Huduma za Kibenki kama Mpesa, Tigo pesa nk

    Mtaji wangu ni 7M. Naombeni sana ushauri wowote ili uwafae na wengine wenye wazo kama langu

    Asanteni.
     
Loading...