Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauaji ya profesa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by bongisa, Jul 17, 2011.

  1. b

    bongisa Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana nilikuwa kunduchi salasala kwenye kumbukumbu ya mwaka mmoja tokea kifo cha profesa jwani mwaikusa aliyeuawa kwa kupigwa risasi katika mazingira ya kutatanisha nyumbani kwake kama mnakumbuka wadau. Katika maongezi ya hapa na pale nikapata kuambiwa kuna watuhumiwa walikamatwa wamewekwa ndani, na kesi inaendelea. Cha kushangaza tokea wakamatwe na kesi kuanza sasa ni mwaka mmoja, hiyo kesi hata mahakama kuu haijafika, bado ipo kisutu kwa hivyo inatajwa na kuahirishwa tu hata kusikilizwa bado haijaanza kwani kesi za mauaji husikilizwa mahakama kuu. Hii inamaana upelelezi bado haujakamilika sijui, hivi katika mazingira haya kuna haki kweli au maigizo? Na sababu ya mauaji yale mpaka leo ni giza nene kwa mujibu wa wanafamilia. Wadau hebu tuchangie mawazo kwenye hili.
     
  2. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mhh! jamani nchi hii!!!!!!!!!!, kwa kweli inasikitisha sana.
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Unataka tuchangie nini?
    We nenda kafuatilie usaidie kuipush forward bana.

    Mawazo mawazo!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    Waache hao wauaji waendelee kusota knako mahabusu mpaka wazeeke ndipo kesi ianze kusikilizwa. Huo ndio utawala wa haki na sheria hapa bongoland.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Oooo,kweli alifariki last year........nakumbuka mwili wake uliagwa NKRUMAH HALL UDSM,sijui familia yake inajiskiaje??????
     
  6. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mambo mengine ni mazito sana ndugu yangu. Solution ni kuyaacha kama yalivyo na kumshuluru Mungu!
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    r i p mwai..
     
  8. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Mauaji ya prof. kwa kweli yanasikitisha sana....................................................
    ....................................................................................................................
    ........................................................................................................
     
  9. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Justice will be served! Hata kama c hapa duniani.. Yaani late prof. was an amazing person kwa tuliofanikiwa kumjua kiasi. May his soul rest in peace.
     
  10. b

    bongisa Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua kilichonisukuma kuandika thredi hii ni baada ya kusoma thredi moja kwenye jukwaa hili kuhusu ile kesi ya babu sea, sina uhakika lakini naona kama kesi yao ilikwenda haraka sana kulinganisha na hii, naomba mdau anayefahamu ile kesi ya wakina babu seya ilitumia muda gani atujuze, au hawa wakubwa wanapanga kulingana na matakwa yao?
     
  11. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Amen....!
     
  12. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ni kweli wakati mwingine ukifuatilia fuatilia haya mambo hasa ya case za mauaji unapoteza muda na pengine hutafanikiwa. Ni vyema wakati mwingine kumwachia mungu pekee ambaye aliona kila kitu na walio muua ni viumbe vyake vile vile. Atahukumu hapa hapa duniani kama tutakuwa hai tutasikia tu......
    Poleni sana ndugu wa marehemu profesa
     
  13. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Sasa ndugu unataka tuchangie nini?, wajua kifo hiki kinasikitisha sana, wewe mtu wa karibu wa familia na kama memba wa JF tupe in black and white kile ambacho wanafamilia wanasema juu ya chanzo cha kifo cha prof, hii itasaidia kwa baadhi ya watanzania kuepuka vifo vya aina hii where possible. Pili tueleze ni kipi hasa kinachoendelea juu ya uendeshaji wa kesi ili members wazoefu watupe uzoefu wao bcos huenda mwenendo wa kesi niwa kawaida. Na mwisho tetesi za vijiweni zinasema kuwa prof aliponzwa na utashi wake wa kukataa uhuni na ubabaishaji ulioko kwenye uendeshaji wa mahakama ya ICTR hivyo Rais wa Rwanda akaona atakuwa amevuliwa nguo- akaamua kumu....................... Mwenye ukweki atujuze.
     
  14. b

    bongisa Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwakweli mwenyewe ni hivo juzi ndiyo nimesikia kuna watu walishakamatwa na wapo ndani, kesi inaendelea lakini ndio kwa mwendo wa kutajwa tu hivyo. Kuhusu chanzo cha kifo wanafamilia hawajui pia, sijaweza kufukunyua sana kutokana na mazingira ya tukio lenyewe lakini inaonyesha wazi kutofahamu ukweli wa nini kilichosababisha kwao kinawatatiza sana, na katika mazingira hayo hata kuwahoji inakuwa ngumu. Ndio maana nilikuwa naulizia mwenendo wa hiyo kesi je ni sawa? sababu kama kuna watuhumiwa na kama ni wenyewe basi ukweli upo mahakamani sasa kwanini uzidi kuahirishwa kila siku?
     
  15. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Huyo Prof si aliuwawa na system chini ya uratibu wa jk..unataka nani amshtaki nani?
     
  16. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,121
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    hebu elaborate fresh mkuu.
     
  17. b

    bongisa Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusihukumu tu jamani, labda kama una lolote la kutwambia, aliuwawa na system kwa uratibu wa jk kwa faida ya nani? Huyo jk ana maadui wangapi na wangapi amewaua kwa kutumia hiyo system? Kumbuka prof mwenyewe alikuwa na msaada mkubwa kwa serikali, je alikosana nini hasa na jk mpaka aamue kumhukumu umauti?
     
  18. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    R.I.P Jwani Mwaikusa, mashairi yako bado yanaendelea kusomwa.
     
  19. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    nyie munaongelea Mahakama!!!! Nani kakuambia kuna mhimili wa mahakama Tanzania? Zile ni kangaroo courts tu ambazo zinawalenga watu dhaifu na ambao hawana nafasi kwenye jamii. Profesa Juani Mwaikusa alikuwa eliminated na nguvu za Paul Kagame ambazo tumeona zikivuka mipaka ya Rwanda na kuwafuata watu huko huko waliko kama akina Generali Kayumba aliye nusurika kufa baada ya kupambana na paid assassins. Jiulize kwa nini Profesa mwingine wa USA alivyokataa kuja Kigali kumwakilisha mteja wake kwa kuogopa kupatwa na yaliyompata Profesa Mwaikusa. Fuata link hii http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-sheria-the-law-forum/123461-wakili-peter-erlinder-na-kifo-cha-prof-juani-mwaikusa.html
     
  20. b

    bongisa Member

    #20
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mdau, kuna uwezekano mtu mwenye umuhimu kwa serikali kama alivyokuwa prof mwaikusa akauwawa na serikali ya nchi jirani bila ya serikali yetu kupitia vyombo vyake vya usalama kupata fununu?
     
Loading...