Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malawi’s Joyce Banda to sell off presidential jet and luxury fleet

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Miela, Jun 3, 2012.

  1. M

    Miela Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Malawi’s new president, Joyce Banda, has dumped her predecessor’s presidential jet and fleet of luxury cars, in yet another move that sets Banda apart from the nation’s past administration.
    Serikali yetu inapata somo hapa?​
     
  2. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu mama mshamba tu!!! Mimi sio Rais lakini naelewa kwa nini Marais wanatakiwa kuwa na Ndege, ziko safari nyingi za ghafla ambazo haziendani na safari za ndege za Abiria sasa hapo... sijui mama atalazimika ku-kodi ambayo itakuwa expensive sana.... lakini pili uuzaji wa ndege wa namna hiyo itauzwa kwa bei chee sana... pole wa-Malawi.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280

    kwani kasema amekataa usafiri wa ndege au kwamba hakuna ndege nyingine? hivi karibuni umeona Rais Kikwete akitumia Gulfstream kwenda wapi?
     
  4. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wapendwa,

    tunahitaji value for money na sio "money for value" decisions! kwenye serikali!!

    mbarikiwe sana,

    Glory to God!
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,635
    Trophy Points: 280
    Mbona PM Bandaranaike alikuwa anakuja bongo na commercial airline, akikaa economy class at that. Watu walipomuuliza kwa kushangaa akawaambia look here, I may be PM, but I am PM of Sri Lanka, a very poor nation, we need to preserve every cent we could.

    Tofauti ya msafara wa PM kukaa first class na economy class pengine kwao washaweza kujenga kizahanati vijijini huko.

    Midege/ migari mingi ni ushamba na ubwanyenye tu.
     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    This is a repeat someone posted same article yesterday; i believe our mods are busy
     
Loading...