Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Prof. Baregu amenyimwa kazi UDSM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magezi, Dec 5, 2009.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama kawaida yake serikali ya CCM huwa haithamini wataalamu na badala yake wanafikiria nchi itaendelela kwa siasa na maneno mengi ya uwongo. Profesa Mwesiga Baregu ambaya amekuwa mhadhiri mwandamizi pale UDSM kwa muda mrefu na alipostaafu amekuwa akifanya kazi pale kwa mkataba.Inavyo onekana kwa sababu yeye ni mwanachama wa CHADEMA basi CCM kwa kushirikiana na serikali na uongozi wa UDSM wameamua kutompatia mkataba mpya na hii ni kwa sababu ya msimamo wake mkali dhidi ya uzembe unaofanywa na serikali iliyopo madarakani.

    Napenda niseme tu kwamba bila kuthamini wataalamu na kukubali kukosolwa maendeleo hakuna. Hili liko wazi kwa sababu miaka zaidi ya 40 CCM imeendekeza siasa na uwongo ktk kuendesha nchi ndiyo maana wananchi wake bado ni maskini wa kutupwa na wajinga (hawana elimu).

    Sote tunajua kuwa UDSM inakabiliwa na uhaba wa wahadhiri wandamizi, leo mnamyima mkataba profesa Baregu ambaye ni tegemeo kubwa ktk fani ya sayansi ya jamii nani ataziba pengo lake? hapo ndo tutamkumbuka prof. Luhanga ambaye alikuwa hatumii siasa kuendesha UDSM.

    Prof. Baregu karibu jiunge hapa SAUT na uendelee kuwapiga bakora tu hao CCM wamefulia.

    Ndiyo maana Rwanda wametuacha kwa sababu Kagame anawatumia sana wataalamu waliotoka hapa Tanzania lakini CCM inaona taabu ikikosolewa na wasomi wake.
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mkataba ukiisha sio lazima kuongezwa!
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,066
    Trophy Points: 280
    Vyuo vingi tu na ma research mengi hatakufa njaa wala kipaji hakitaachwa kife bure!!!!!
     
  4. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaaazi kweli kweli...wataalamu wa kikweli bongo & siasa zetu
     
  5. Semenya

    Semenya JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2009
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 571
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kakwambia wamemnyima kumuongezea? Acha uzushi wewe?, unataka aje SAUt kufundisha vilaza sio? huko hata dicvision 4 ya mwisho mtu anaku8a dmited...SUA is pathetic pamoja na Open...naomba kuwasilisha hoja.
     
  6. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2009
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    chuo udsm ni cha ccm....basi ndio maana viongozi wengi ni mafisadi waliosoma udsm....hakuna elimu bora wala wahadhiri bora pale udsm....bora prof b...uende chuo chochote cha binafsi viko vingi wewe tu...
    wasome wengi wazuri tz ni waoga na hawapendi nchi yao.....tumeona wazi...kesho nitawataja wote kwa majina.....
     
  7. b

    bnhai JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,684
    Likes Received: 754
    Trophy Points: 280
    Kwani kasoma wapi Baregu?
     
  8. Semenya

    Semenya JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2009
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 571
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Embu muuliza,hahahahaha..love that one.

    afu anadai eti vyuo vya binsafsi ndo vinaubora, sasa sijui anamaana ni Tumani, SAUT au Muslim university?
    hahahahahahahahaa
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Semenya, hebu rejea post yako halafu uone kama ndivyo ulivyotaka iwe, haieleweki
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kitila mkombo anafanya kazi wapi?
     
  11. Z

    Zhule JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2009
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mmoja SUA anaitwa Prof.mlambiti.naye alipojiunga na NCCR ya mrema na kugombea ubunge akiwa likizo. CCM ilimwambia VC amfute kazi.Ila ilishindikana kwa sababu tu hakukwepo mtaala wa rural economy enzi hizo.Kwahiyo huenda siasa ndo sababu zilizopelekea huyu balegu kutoongezewa mkataba.
     
  12. M

    Matarese JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2009
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kumbukeni pia na yaliyomkuta Marehemu Prof Shayo
     
  13. k

    kipuyo JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2009
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 825
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    sio ishu kama Udsm wanaona wametosheka poa.Mzee aingie kwenye sehemu zingine kupiga lecture kwani anahitajika muda wowote nasehemu yoyote panapohitajika maendeleo.
    thanks
     
  14. epigenetics

    epigenetics JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2009
    Joined: May 25, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Prof Baregu ana PhD kutoka Stanford
    lol.
     
  15. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2009
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    It is a new story to hear this. Kwani yeye si alikuwa anaundisha hapo na kaenda sebatical leave? Akirudi nyumbani mtu aliyekwenda kuongeza uzoefnchi za mbali anakataliwaje kupewa kiti chake?
    Siasa au?
     
  16. N

    Noel Member

    #16
    Dec 5, 2009
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Acheni ushamba,chuo cha ushirika moshi ndio kila kitu........
     
  17. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndio hapa tatizo la mawazo mgando yanaanza na pia hii ni hasara sana katika jamii yetu na hata viongozi wetu
     
  18. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Una maana ya Mkumbo?
     
  19. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Taaluma ipo tu hivyo ndio matatizo ya Tanzania
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    Kama ni wakali kwa taaluma zao si waende nje....
    Kuhusu rwanda,hao watanzania wanaothaminiwa huku.wakifika huko
    hawajihusishi na siasa za huko,wakijihusisha watatimuliwa pia,
     
Loading...