Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa hili la Blandina tunaomba serikali itusamehe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Danniair, Feb 10, 2012.

  1. D

    Danniair JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni dhahili Mama huyu asiye na upendo amefanya haya maovu dhidi ya sekta hii ya Afya nchini kwetu, tunaomba sana serikali itusamehe kwa vijembe tulivyoirushia siku zote. Hili sasa linanipa picha kuwa serikali hutoa pesa nyingi kuisaidia jamii ila viongozi wenye tamaa ndio wanaoiangusha. Tunaiomba serikali sasa iimarishe huo mswada wa fedha haramu na iwe macho kujua nani ana akaunti za benki wapi na pesa inatoka wapi. Pia kwa kutumia TIN namba na picha zake ibainishwe kuwa watu hawa ndio wale wenye miradi ile. Tunajua watatumia WA-ASIA kujificha lakini mwisho wa siku watabainika tu. HONGERA rais wetu. Tunaomba utoke katika usingizi wa uvivu na ujiwekee utaratibu wa kuwafuatilia akina -blandina kwani wako wengi mno. Mikoani, wilayani na ktk SU zetu.
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,792
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa rais kwa lipi? EPA? RICHMOND? Jairo? au umekurupuka usingizini!?
     
  3. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hadi afanye maamuzi mazito ndipo tutamsifia.

    Bado aamke usingizini wenzie wanamzidi kete.

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  4. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,604
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Hana tunachoweza kumpongeza. Bado ni zoba na liko kwenye usingizi mzito! Acha kukurupuka kama umefumaniwa!
     
  5. D

    Danniair JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha ha ha ha ha, umenichekesha kweli asante.
     
  6. D

    Danniair JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukishindwa dogo hili hata akifanya kubwa vipi hutamsifia. Anza kuzoea sasa
     
Loading...