Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je nikiwa sina stika za wiki ya twende kwa usalama na fire extinguisher, ni kosa kisheria?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mkwele, May 20, 2011.

  1. M

    Mkwele JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada wenu, nikiwa sina stika za wiki ya twende kwa usalama na fire extinguisher kwenye gari yangu ninakuwa nimevunja sheria?
     
  2. K

    Kacharimbe JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Toa hiyo alama ya kuuliza (?) halafu uisome tena hiyo sentensi yako
     
Loading...