Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Incubator za mayai tofaiti

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by mabwana, Mar 23, 2012.

  1. mabwana

    mabwana Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wakubwa wenye kutaka incubator kuanzia mayai 48 mpaka 200
    naweza kukuletea kama unataka kuuza kwa jumla ua reja reja
    mayai 48 kwa dola 300 na mayai 88 kwa dola 420 , pia unaweza kutumia kwa bata kanga mm
    NIONE KWA NAMBALI 0718656566
     
  2. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Weka contacts zako hapo tuongee biashara
     
  3. mabwana

    mabwana Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
  4. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    hebu weka profile ya kampuni yako hapa..ili tuweze kufuatilia sample na detail ya incubator zako.
     
  5. M

    Mtei Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Me na Tsh 300,000 naweza kupata
     
  6. Mracho Ngongoti

    Mracho Ngongoti Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Mkubwa iyo ya mayai 200 ni sh ngapi Tsh? Zina2mia umeme ama kerosine? Pia zinageuza mayai automatic au manual? Natanguliza shukrani.
     
Loading...