Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi tarakimu hapa chini zatuambia nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Oct 3, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Imekaaje hii? Inatupatia picha gani? Kutoka 35,000+ hadi 26,000+: na kutoka 0 hadi 23,000+; na kutoka 11,000+ hadi 2,000+.

    Kwa wasioelewa nasema niniu, hizo na tarakimu za kura walizopata vyama vikuu vitatu katika uchaguzi mdogo Igunga, zililinganishwa na zile za uchaguzi mkuu wa mwaka jana.
     
  2. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni dhahiri kabisa kuwa CCM inaporomoka
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Na maswahiba wao wa ndoa pia! (Pse Mods usinipe ban kwa kajibu kangu haka).
     
  4. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni hivi CCM na CUF wamepigwa chini na CDM,

    Ukweli ni kuwa CDM ni mshindi kati ya vyama vyote.
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    plus vitisho, risasi za moto, mabomu, maji ya kuwasha, kuchakachua, helikopta mbili, magufuli, mkapa, mkama, kiwete(alikwenda usiku), komba+tot, ze komedi, bakwata, kafu, rustam, nepi, rizwani, mwigulu, shigela ... all the rubbish!!!
     
  6. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Spanner, you've cheered my heart - which was bleeding! Bravo comrade.
    Uchaguzi ungefuata system ya USA ya 'electoral college' CDM ingechukua helm.
     
  7. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii ina maana CCM wameshuka kwa 26% huku CUF wakishuka kwa asilimia 18%.Wakati huohuo CDM wamepanda kwa asilimia 23,000%.Hili ni ongezeko kubwa la kihistoria kwa maana hiyo, mathematically CDM ni washindi CCM hawana chao 2015.
     
  8. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    iko wazi kwamba CCM zote mbili yaan A na B zinashuka kwa kasi ya ajabu,kufikia 2015,watakua hawana chao.
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    I still do not believe that only 33% of registered voters turned out to vote.
     
  10. i

    ibange JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ila walioumia zaidi ni CUF kwanza ni nyumbani kwa Lipumba. Nadhani Lipumba afikirie kustaafu pia
     
  11. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Binafsi nawapongeza CDM kwa matokeo hayo sikutarajia naamini hiyo ni asilimia ya ongezeko wakati wengine wamepata asilimia za upungufu wakijipanga vizuri kabla ya 2015 kwenye uchaguzi wa serikali za mtaa 2014 kuhakikisha kupenya mpaka ngazi ya vitongoji, pia kuhamasisha vijana kujiandikisha.
     
  12. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Voter Registration Cards zilikamatwa akiwa nazo mjumbe, including the voters roaster.......................................
     
  13. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umesahau mvua. LOL!!
     
  14. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nadhani cdm kuna haja ya BAVICHA sasa kulivalia njuga swala la vijana kutojiandikisha na wengine kutokuwa na hamasa ya kupiga kura ili hali wanajitokeza kwa wingi kwenye kampeni.

    Kashinye anahitaji kufanya kazi ya ziada ya kujipambanua kuwa yeye ni mbunge mtarajiwa wa igunga kwa kuanza kuwashirikisha wananchi katika shughuli za kujiletea maendeleo. Anaweza kujihusisha na mipango mingi tu ya kuwabadilisha watu iliwajitambue.anahitaji kuwaonyesha akinamama wa Igunga kuwa ana kitu cha kuwasaidia kuondokana na umasikini wao.

    watu humpigia kura mtu wanayemjua na aliyewahi kuwasaidia na wanamwamini kuwa anaupendo kwao.

    Kashindye kwa muonekano wake anaweza kuwa msaada sana kwa wanaIgunga. KKafumu kutokana na status yake ni ngumu kuwa karibu na wananchi zaidi ya kuwahonga tu.

    Chadema nyie ni watu makini na you really make us simIle and we are proud of you guys! May God bless you!
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sina shaka kabisa...Nilipost thread moja hapa JF jana,nikasema tushinde au tusishinde Igunga lazima mapambano yaendelee..CHADEMA wameonyesha kuwa ni moja ya vyama ambavyo kama tukishikiria mwendo huu hakika tutafika...
     
  16. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kweli CHADEMA wamefanikiwa sana. Wamefanya vizuri mno! Timu ya refa lazima ingeshinda lakini mwisho wa mechi moja ni maandalizi ya mechi nyingine.

    Wadau, naomba kujua matokeo ya viti vya udiwani uliofanyika jana sambamba na wa Igunga.
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wapo wapi wale wapigadebe uchwara waliokuwa wanasema CUF na chadema watagawana kura? Wako wapi wale waliokuwa wanapigia kelele muungano wa upinzani? Igunga imetupa jibu kwamba watanzania wameamua kuwa na chama kimoja tu cha upinzani.Asante watanzania.Hakika matawi yote ya ccm kama updp,cuf tlp,nccr na wengine watakufa kifo cha mende.Hakika utabiri wa mwenyeheri Julius Nyerere unakaribia kutimia.
     
  18. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    I am smilling cuz pamoja na hardship waliowekewa CHADEMA,wameweza kupenya kufikia ushindi huo. Hiki chama hakitambai, kinakimbia, huku babu ccm ananyata km c kuchechemea! ALUTA CONTINUA MY CHADEMA!
     
  19. i

    ipogolo JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 1,774
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Spana unajifariji bila sababu. wakati CDM inajinadi mlikuwa na asilimia 99 kushinda jimbo la Igunga. Samahani sana fanyia kazi yafuatayo:
    1: Pangeni(CDM) mkakati wa kuwashawishi watu wazima(wazee akina baba na mama ) kura zao ni asali (CDM) sio kwa fujo wala vitisho. Waambieni madhara wanayopata kwa kuiweka CCM madarakani. Kazi hiyo wapeni wazee wenzao makini waliomo CDM sio vijana lugha itagongana.
    2: Pangeni Fitna iwasambaratishe CCM. Wawe na vita ya maneno wenyewe wamalizane.
    3:Mjini mnakubalika hamieni vijijini kwa kasi kubwa.

    Hayo ndo mawazo yangu katika mstakabali mzima kuelekea kujipanga kwa chaguzi zijazo. Wagombea wenu wakishindwa kila chaguzi wanachama wenu watakata tamaa mapema na kuona chama hakipati mafanikio.
     
Loading...