Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DREADS!!????????? (ushauri)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Apollo, Aug 13, 2011.

  1. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Habari wanajamii forum.. Hapa ninaamini nitapata mawazo mazuri watakayoniongoza vizuri. Mimi ni mwanaume, Ninahitaji advice zenu ndugu zangu. Nadhani mnafahamu dread hair style... Ni staili ambayo mimi ninaipenda sana na ninatamani niwe nayo lakini hivi sasa nina nywele ndefu kidogo, ninafikiria nizifanye dreads but napenda dreads original or natural dreadlocks kama za marley but sio hivi vyembamba vya kujisokota kama za chege (zinazokuwa nyembamba sana). Mimi ninategemea kuanza chuo mwaka huu kuchukua degree. Sikupenda kuwa na dreads shule coz hairuhusiwi but chuoni ninaamini ninaweza kuwa nazo. Tatizo ni kuwa...jamii au hapa kwetu Tanzania rasta zinaonekana kama za wavuta bangi na wauni! Kitu ambacho sio kweli.&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
    &amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
    Wasiwasi wangu ninaogopa kukosa kazi nikimaliza chuo kwani nimefuatilia ninasikia serikalini hairuhusiwi.. Hii si haki kwani dreads ni asili ya mwafrika na tungekuza utamaduni wetu. Tena kihistoria wamasai ndio kabila duniani linalofahamika kwa kuwa na dreads toka zamani sema zilikuwa nyembamba, hii ni sehemu ya utamaduni wa kiafrika. Nasikitika kuwa wenye rasta hawakai maofisini wapo katika sanaa sana. Lakini mf Alan Lucky wa chanel five anazo za kistaarab na bado anaonekana mtanashati. Nahitaji ushauri..je nifuge or niache..? And nikifuga nitasumbuliwa katika jamii inayonizunguka or they'll consider it kama style tu na sio uhuni?
     
  2. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Vipi na chuoni inaruhusiwa kuwa na dreads! :)
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    chuoni ni free style, just a caution wewe ni mwanamke ama mwanume?
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    sahihisho....wamasai hawafugi dread bali wanasuka nywele zao......na ni wanaume pekee sio wanawake
    kukumbusha.....Bob Marley yule ni mchanganyiko wa mzungu na muafrika.....usitegemee nywele zako za kimatumbi zitakuwa kama za Bob......labda.....uwe na nywele za kisomali....he he he......
     
  5. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    heheheheee. kuhusu wamasai ni kweli but kuna dreads za kusuka na za kutokea naturaly..na ukisoma historia ya dreads wamesema wamasai pia ni mojawapo ya kabila lilikuwa linasuka dreads kwa morani toka mababu. Kuhusu marley..hata mimi ni mchanganyiko..nina nywele kama zake naturaly! Ninahitaji kujua kuna madhara gani katika jamii inayonizunguka.
     
  6. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mimi ni mwanaume..inabidi jamii forum iweke alama ya utambulisho wa jinsia.. Hehehe :)
     
  7. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kila kitu na mahala pake na wakati wake. Kama unaenda chuo kusoma ni free style so long as kichwani utakuwa nazo na utapasua mitihani. Kama unaenda kuajiliwa bank-nadhani utapata vikwazo kwa hilo. Kama utakuwa kiongozi wa dini,kila muumini atakukimbia. Kama uta deal na entertainment industry kama mrisho mpoto,au yule Dereck aliyekuwa Egoli na aliopo kwenye jackobs cross,its ok kwani zinampendeza kwa fani yake. Its all about you and your Emotion Bank Account(EBA).
     
  8. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Inategemea ni nani employer wako, na uko ktk industry gani na una-hold position gani. In corporate America itabidi usahau mambo ya dreads, tatoo, or piercing sababu unatakiwa uwe clean, elegant and clean cut.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Fuga best. Mi mwenyewe nazimikia kweli swagga la dread.
     
  10. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    thanx mkuu, kimasomo nipo fresh na sitegemei kuchukua biashara..nipo ktk geography and environment sturdies, development planning , archeology na heridit management.
     
  11. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    thanx. :)
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Dread Natty Dread now! a dreadlock bingy bongo i
    Children get you culture, and dont stare there and gesture!
    Coz the battle will be hotter!!
    Natty dread now!!

    Mxiiiiiiiiiiiiiii Bob huyoooooo akiimba Natty dread! Kijana mwenzio mpaka leo nahusudu sana kuwa na dreadlocks. wakati nasoma secondary nilikuwa nasokota usiku asubuhi nachana nywele maana mzee wangu angeniona ingekuwa balaa, nikaishia kunyoa punk moja matata mnoo. sasa hivi siwezi tena maana mke wangu atakimbia nyumba maana akiona tu mtu kasokota utasikia mwenda wazimu yule hahahahahaha... so sokota KAMANDA!

    ROOTS natty Roots!! DREAD BINGY DREAD, i and i got a ROOTS hahahahahaah ABTICHAZ upo wapi kamanda????
     
  13. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani tatizo ni mitazamo ya jamii inayokuzunguka na katabia kalikojitokeza vijana wengi wanahusisha rasta na bangi na ndio maana hata taasisi wana-conclude kuwa yeyote mwenye rasta ni muhuni. Nafanya kazi kwenye international organization nafanya kazi na watu wenye dreads tuna-attend meetings with government officials hakuna problem.
     
  14. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    nipo katika nipo ktk geography and environment sturdies, development planning , archeology na heridit management. Nasubiri moja ya hapo nichaguliwe..then nikimaliza degree ya kwanza nipige course ya utalii.
     
  15. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    realy? Thanx kwa ripoti yako..imenipa moyo sana. Thanx a'lot. :)
     
  16. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    hahahahahaha! Thanx man! Duh! Mkeo mlokole nini! Its a joke.. Mi nipo dar.. Nipo na mom, naye anakubali coz ananijua mimi ni mstaarabu na siwezi kuwa muhuni. Nipo Dsm! :)
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Yap yeye ni mlokole! hahahaha hapendi hizo style bana!
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    hehehe,weka basi walau ka-avatar jamani,kha!
    well, dreadz na ugali wa shkamoo haviendani. hebu soma kwanza,ujijenge kwenye ulimwengu wa kitaalamu ndipo uamue nini cha kufanya na muonekano wako. ila kwa sasa, trust me muonekano wako unakuuza zaidi. na isitoshe hata ukipata sup ama kufeli utaambiwa ni shauri ya dreadz. na kuwa na dreadz inaweza kuku-identify zaidi so unaweza hata kuwa victimised pia!
    2nd, ww kama kijana ukiona dadako ama mdogo wako analeta mchumba ana dreadz na maybe hereni, je unaweza kuwa comfortable kabisa kuwa kijana huyu anaweza kumtunza na kumpenda dadako maisha yao yote?
    nakushauri umalize shule,ujijengee heshima kwanza kwenye ulimwengu wa wataalamu na baadae utauza whatever u wanna say rather than the looks. lakini kwa mwanaume kuwa na dreadz utakutana na challenges zaidi ya ur female counterparts

     
  19. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Tembelea Dreadlocks.com utapata majibu yote utakayo kuhusu kutengeneza hizo dreads. Ni vizuri umsome King'asti vile vile!
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    mimi nafanya kazi serikalini, i have dread locks and i face no challenge. ni zile za kawaida tu za watu wanaotaka kum-treat kila mtu kama mtoto wao na kumchagulia kuweka kemikali! ila kwa mwanaume sijui kama atakukubalika kirahisi. by the way, kwani lazma akafanye kazi serikalini bwanaa?

     
Loading...