Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Captain George Mazula Afariki

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mwanaizaya, Aug 1, 2008.

  1. m

    mwanaizaya Senior Member

    #1
    Aug 1, 2008
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    ndugu wapendwa
    poleni wote na msiba mkubwa uliotokea mpendwa wetu rafiki ndugu kaka yetu
    captain george mazula wa airtanzania amefariki muda mchache uliopita mengine zaidi tutawaletea amefariki tanzania
    mungu amlaze mahali pema peponi
    R.I.P GEORGE
     
    Last edited by a moderator: Aug 2, 2008
  2. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2008
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    is this the same man whose son was murdered in the us?
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Wanandugu Member Wa Jf
    Rafiki Yetu Kaka Yetu Mpendwa Baba Yetu Capt George Mazula Amefariki Hivi Punde Huko Tanzania Habari Kamili
    Tuwe Pamoja!!!!!mungu Amlaze Mahali Pema Peponi
    !!!!!poleni Sana Wanafamilia!!!!
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Yeah!!!!so Sad Ni Baba Wa Mtoto Alieuwawa Kule Marekani Detroit
    Hali Ningumu Kuamini Wana Jf Tuwaombee Sana Familia Yote Mungu Awatie Nguvu...
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145


    :(

    R.I.P George.

    Poleni sana Mazula family, pamoja na ndugu jamaa na marafiki wote.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Ohhhhhhhhhhhhh Ma God!!!!!!!!!!!!!!! Eeeeeeeeeee Mungu

    Wazuri Wote Unawachukua!!!!!

    George Mwanae Yuko Njian Kuja Kumwona Babayake Akitoka Kwenye Operashen India Ya Mgongo Anakuta Maiti Mungu Weeeeeee!!!!!!!!!!!!

    Msalimie Walter Uko Alipo

    R.i.p

    Mazula
     
  7. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Capt. Mazula si ndiye yule aliyekataa kurusha ndege akishinikiza kushushwa kwa tajiri mmoja wa Arusha ambaye ni Swahiba wa Mafisadi. RIP
     
  8. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2008
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Capt MAzula ni miongozni mwa Wazalendo halisi wa Nchi hii na atakumbukwa kwa ujasiri wake pale alipoirusha ndege ya E.A Airways na kuishusha Tanzania wakati Jumuiya ya A. Mashariki inavunjika. Tumempoteza Shujaa na Mzalendo halisi.

    BWANA alitoa na BWANA ametwaa, Jina lake lihimidiwe!
     
  9. M

    Mpiganaji Member

    #9
    Aug 1, 2008
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP Mazula, jamaa alikuwa india anatibiwa.
     
  10. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Amefariki muda si mrefu sana uliopita
     
    Last edited by a moderator: Aug 1, 2008
  11. D

    Dommy Member

    #11
    Aug 1, 2008
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rest in Peace Captain Mazula

    Utakumbukwa kwa mchango wako katika ATC na taifa kwa ujumla. salamu za pole kwa familia.
     
  12. Mkaguzi

    Mkaguzi JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2008
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ctaki kuamini kama kweli Mazula Katutoka. The best Rubani we ever Had in TZ. I was so comfortable with his flight
    RIP George
     
  13. Wakunyuti

    Wakunyuti JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2008
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oh...Maskini..! nimemkumbuka yule dogo aliyeuawa kule marekani .... its very sad now the dad has also gone..... May the almighty god rest his soul in eternal Peace... Pole nyingi kwa familia kwa kutoneshwa tena kidonda....so sad.!!
     
  14. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2008
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,822
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    RIP George Mazaula
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mungu atakurehemu Captain
     
  16. m

    macinkus JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2008
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tafadhali tuletee taarifa zaidi. ni wapi na maelezo zaidi kuhusu msiba.

    macinkus
     
  17. M

    Masatu JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Poleni wafiwa, by the way huyu ndie alietekwa na akina Yassin Memba?
     
  18. Sukununu

    Sukununu Member

    #18
    Aug 1, 2008
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 21
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Inna lillahi wa inna ilayhi raji'un

    Rest in Peace brother George
     
  19. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2008
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    inna lilah wa inna ilayhi rajiun ...
     
  20. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    naomba ziwe habari za kweli na uhakika kwa kuwa mtindo wa kusingiziana vifo umezidi siku hizi. amekufa kwa ajali? au nini
     
Loading...