Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya dagaa kutoka Mwanza-Dar

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MzungukoMnangani, Mar 30, 2012.

  1. MzungukoMnangani

    MzungukoMnangani JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 302
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Poleni na majukumu wadau,me naomba kwa yeyote mwenye uzoefu wa biashara ya dagaa (wakavu) wa mwanza kupeleka dar,naomba kujua gharama za kununulia kwa wavuvi,gharama za kuwakausha pamoja na usafirishaji,soko lake na mtaji wa kuanzia na yote yanayohusu biashara hii.Natangulza shukrani
     
  2. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haa, kaka hilo jina lako, ngoja na mimi nijiite MZUNGUKOLUCHELELE
     
  3. m

    mbutalikasu Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka dagaa ukitaka kumpata nenda ktk visiwa vya ukerewe au sengerema hata bukoba na musoma pia utakuta wavuvi wanavua wakitoka huko huwaanika juani wakikauka majira ya mchana huwauuza kwa wafanyabiashara kwa gunia ni sh,40000- 60000 au pungufu ya hapo na baada ya kutimiza mzigo wako husafirishwa kwa meli au mashua mpaka mwana na bei ya kusafirisha gunia ni sh, 2000 hadi mwanza na baada ya kufika mwanza ndo unafanya utaratibu wa'kusafirisha kuwapeleka dare es salaam umenipata
     
  4. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    kusafirisha ni 1Mil/1.5 Mil kwa tani 10/15, kifupi ni rahisi sna kwa kuwa mwanza magari mengi yanarudi tuou hakuna mizigo wala mazao huko ya kuja jijini.
     
  5. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Shukrani ndugu ngoja kesho nitembelee maeneo ya sengerema
     
  6. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Ha ha ha!me ngoja nkuchagulie jiite MZUNGUKO SWEYA
     
Loading...