New profile posts

Naomba nisajiliwa kuingia katika jukwaa la dini kusoma habari mbalimbali, kwa sasa nashindwa ku-access ilo jukwaa.Natanguliza shukrani zangu.
I can work with your youth project as filmmaker and script writer for more info..my e-mail mwinjima888@yahoo.com
Jospina
Jospina
can you send me again your mail?
naomba msaada wa manunuzi alibaba coz nataka kufanya manunuzi huku nimekuwa ebay kw muda wa miaka sema nataka kujua jinsi naweza kufanya secure purchase on alibaba naomba msaada wako namba yangu 0717006569 niko dar
naomba msaada wa manunuzi alibaba coz nataka kufanya manunuzi huku nimekuwa ebay kw muda wa miaka sema nataka kujua jinsi naweza kufanya secure purchase on alibaba naomba msaada wako namba yangu 0717006569 niko dar
MAMBO MENGINE HUWA TUNAJITAKIA SS WENYEWE. USIMLAUMU MTU. UMEFANYA KAZI YA IBILISI SHETANI KWA UAMINIFU NAYO NDO MALIPO YAKO