Zwazwa na hewallah ni maneno yenye maana gani?


J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2017
Messages
1,561
Likes
970
Points
280
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2017
1,561 970 280
Habari GTs,

Naomba kujuzwa maneno: Zwazwa na hewallah yana maana gani nimekuwa nikikutana nayo kwenye maandishi JF lakini sielewi maana yake naomba kujuzwa.

AHSANTENI
 
demi

demi

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
10,982
Likes
20,239
Points
280
demi

demi

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
10,982 20,239 280
Zwazwa!! Mbiti njoo uje utoe definition ya hili neno maana nimelisikia kutoka kwako.
Cc: MBITIYAZA
 
Chupayamaji

Chupayamaji

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2017
Messages
1,335
Likes
1,574
Points
280
Chupayamaji

Chupayamaji

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2017
1,335 1,574 280
Hewallah-Swadakta
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
7,626
Likes
13,702
Points
280
Age
24
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
7,626 13,702 280
sawdakta mbona nalo silijui tafadhali naomba ufafanue
Unaishi wapi mzee..

Swadakta, hewallah, vizuri sana, naam, cool, nice hayo maneno hayo ni ndugu
 
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2017
Messages
1,561
Likes
970
Points
280
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2017
1,561 970 280
Unaishi wapi mzee..

Swadakta, hewallah, vizuri sana, naam, cool, nice hayo maneno hayo ni ndugu
Naishi hapa hapa bongo nashukuru nimejifunza sasa siku mtu akiniuliza maana ya maneno hayo nitamwuliza unatokea nchi gani hujui maneno hayo.
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
7,626
Likes
13,702
Points
280
Age
24
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
7,626 13,702 280
Naishi hapa hapa bongo nashukuru nimejifunza sasa siku mtu akiniuliza maana ya maneno hayo nitamwuliza unatokea nchi gani hujui maneno hayo.
Poa
 

Forum statistics

Threads 1,235,453
Members 474,585
Posts 29,222,574