Zoezi la kutafuta miili ya waliofariki kwenye ajali ya Ndege Ngorongoro lakamilika


Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
3,092
Likes
4,037
Points
280
Age
28
Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
3,092 4,037 280
oko-png.631682
Kamanda wa Jeshi la polisi mkoani Arusha Bw Charles Mkumbo amesema kazi ya kuopoa miili ya watu 11 waliokuwa kwenye ajali ya ndege iliyotokea Jana Ngorongoro imekamilika na inatajiwa kusafirishwa leo mchana hadi jijini Arusha.

Bw mkumbo amesema miili hiyo inatarajiwa kuwasili katika uwanja Mdogo wa ndege wa Arusha saa Tisa kamili mchana.

Aidha kamanda mkumbo amesema Taratibu nyingine zitatolewa baada ya miili hiyo kuwasili ambapo itapokelewa na viongozi wa Ngazi mbalimbali Mkoani hapo.

Ndege hiyo Mdogo ya abiria Mali ya Kampuni ya ndege ya Coastal Air ilianguka Jana katika eneo la embakai wilayani Ngorongoro na kuja watu wote 11 waliokuwemo ambao walikuwa wanatokea Arusha kwenda Serengeti.

Chanzo cha ajali hiyo bado hakijajulikana


ITV
 
issawema

issawema

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2013
Messages
782
Likes
534
Points
180
issawema

issawema

JF-Expert Member
Joined May 30, 2013
782 534 180
zile airbag cjui na maboya hayakusaidia chochote???
 
issawema

issawema

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2013
Messages
782
Likes
534
Points
180
issawema

issawema

JF-Expert Member
Joined May 30, 2013
782 534 180
Unatakiwa ujue kuwa ajali za ndege zipo za aina tofauti. Kwa ajali hii ilikuwa ni vigumu hatua za kujiokoa kufuatwa kwa sababu ni tukio la ghafla la ndege kugonga mlima
kwahyo mkuu ivi inatokeje ndege inagonga mlima si naskia inanjia zake huko angani

au ni uzembe wa pilot??
 
Godee jr

Godee jr

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,211
Likes
1,061
Points
280
Godee jr

Godee jr

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,211 1,061 280
kwahyo mkuu ivi inatokeje ndege inagonga mlima si naskia inanjia zake huko angani

au ni uzembe wa pilot??
Ina njia zake lakini pia kuna wakatininabidi kutoka nje ya njia kidogo kama kushuka chini au kwenda juu zaidi kutokana na hali ya hewa. Kilichotokea hapa ni kuwa rubani aliishusha chini kidogo na kutokana na ukungu hakuweza kuona mlima mbele yake
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
8,901
Likes
5,256
Points
280
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
8,901 5,256 280
kwahyo mkuu ivi inatokeje ndege inagonga mlima si naskia inanjia zake huko angani

au ni uzembe wa pilot??
Ndege ndogo kwa route fupi,huwa hazinyanyuki sana.so kama ruba hana uzoefu na eneo husika na hali ya hewa ikiwa ya sio rafiki.hili hutokea.
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
11,001
Likes
9,214
Points
280
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
11,001 9,214 280
Hizi ndege za coastal zinaanguka sana kwa kipindi kifupi baada ya mmiliki kufariki
 
G.25

G.25

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
1,049
Likes
826
Points
280
Age
96
G.25

G.25

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
1,049 826 280
Ina njia zake lakini pia kuna wakatininabidi kutoka nje ya njia kidogo kama kushuka chini au kwenda juu zaidi kutokana na hali ya hewa. Kilichotokea hapa ni kuwa rubani aliishusha chini kidogo na kutokana na ukungu hakuweza kuona mlima mbele yake
Kwani rubani Wa ndege hutegemea kuona mbele kama dereva Wa bodaboda! Au kuna vifaa vinavomuongoza kujua aendako!?
 
Godee jr

Godee jr

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,211
Likes
1,061
Points
280
Godee jr

Godee jr

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,211 1,061 280
Kwani rubani Wa ndege hutegemea kuona mbele kama dereva Wa bodaboda! Au kuna vifaa vinavomuongoza kujua aendako!?
Anatakiwa aone mbele pia mkuu. Mara nyingi wakati wa kutua na kupaa lazima atumie macho
 
harder king

harder king

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2017
Messages
2,014
Likes
2,554
Points
280
Age
30
harder king

harder king

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2017
2,014 2,554 280
Wapumzike kwa amani!
 
G.25

G.25

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
1,049
Likes
826
Points
280
Age
96
G.25

G.25

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
1,049 826 280
Anatakiwa aone mbele pia mkuu. Mara nyingi wakati wa kutua na kupaa lazima atumie macho
Nilisikia walisema kuwa ndege ilipoteza "mawasiliano" bila kufafanua! sasa ndo nikawa najiuliza, ilipoteza mawasiliano ndo chanzo cha kuannguka au ilivoanguka ndo ikapoteza mawasiliano!
Pamoja sana mkuu"
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
6,467
Likes
4,259
Points
280
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
6,467 4,259 280
Ina njia zake lakini pia kuna wakatininabidi kutoka nje ya njia kidogo kama kushuka chini au kwenda juu zaidi kutokana na hali ya hewa. Kilichotokea hapa ni kuwa rubani aliishusha chini kidogo na kutokana na ukungu hakuweza kuona mlima mbele yake
Lazima kuna ka element ka uzembe,au kwakuwa yeye anaitwa Pilot na wengine madereva..
 
Godee jr

Godee jr

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,211
Likes
1,061
Points
280
Godee jr

Godee jr

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,211 1,061 280
Lazima kuna ka element ka uzembe,au kwakuwa yeye anaitwa Pilot na wengine madereva..
Inawezekana pia. Maana kwa hali ya hewa kama ile alafu kupita chini sana ni risk pia
Lazima kuna ka element ka uzembe,au kwakuwa yeye anaitwa Pilot na wengine madereva..
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,028
Likes
3,148
Points
280
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,028 3,148 280
Kuna ndugu wawili wamekufa wakuzaliwa tumbo moja,mwenye kampuni ya utalii ya Maasai wondering na mdogo wake sijui kakake,afu mmoja sijui mtot wa baba mdogo.Mungu wapokeee waja wako na uwape kauli thabit,uwaepushe na adhabu za kaburi.
 

Forum statistics

Threads 1,213,559
Members 462,184
Posts 28,482,078